App bị lỗi này do sàn Remitano hay do điện thoại của mình?

• Lỗi do sàn. Muốn trả lại tốc độ

Số phiếu: 2 22.2%
  • Lỗi thiết bị của mình

Số phiếu: 2 22.2%
  • Không biết

Số phiếu: 5 55.6%

• Số lượng người bầu chọn
    9

Ông phú hộ

Tình hình là như thế này các bác ạ. App của sàn Remitano lỗi không vào được vào lúc 0h đêm qua bị reset tốc độ. Tôi đề nghị Remitano khôi phục lại tốc độ do hệ thống lỗi của sàn đêm qua.
Mong anh em chia sẻ lỗi này do ai

A tình

Mỗi ngày chỉ mất 1p mở app ấn đào thì dù nó không có giá trị thì ta cũng vui vì đã từng có thứ để hy vọng 😊 .
Các dự án họ IDO hoặc ICO thì cũng chỉ mong đc 5-10tr $ là tốt lắm rồi, Renec k IDO, ICO nhưng chơi bài này thì mục đích cũng gần tương tự. Đẩy giá lên cao rồi xả từ từ. (có lẽ họ sẽ đẩy giá lên 1 đến 10$ sau đó họ sẽ xả)

Chudu

ủa sao ko còn thấy cái nút đào Renec đâu nữa. Giờ bấm khai thác bằng cách nào nhỉ? :rolleyes:

tôn thất

nếu ko bấm liên tục để qua 1 ngày là nó về lại tốc độ ban đầu ,còn bấm liên tục ko quá quá 24h là mỗi ngày tự động cộng thêm 0.004 gì gì đó thì phải !
Hôm bữa vào cũng bị lỗi, nhưng sau vài lần đăng nhập lại oke. Thôi đại gia cần gì đền bù :p

Alan

cái này theo ngụ ý của tôi thứ nhất có là điện thoại của bác cấu hình kém nên nó sập thứ 2 là do chính sàn remitano nó ngắt. Tuy nhiên, em có quan điểm 1 chuyện rằng tự dưng tạo ra cuộc chơi rồi đào thuật toán gì gì đó, thấy chả sinh công ích gì cả. chỉ có tốn sức.
anh em nào có suy nghĩ khác mình xin cho ý kiến, chấp nhận ae chém luôn này

alabon

Quá 12h đêm nhé, mình thức khuya hay đào quá 12h và bị reset 4 lần. Mình thử bỏ để hôm sau thì nó hoạt động đúng. Miễn sao phiên khai thác đừng qua 12h đêm là được, vì hôm qua mình bị lố 30p mà vẫn không bị reset.

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,300
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });