Baccarat trực tuyến- Đừng hy vọng kiếm tiền từ đây

minhchinh

Ai mà còn hi vọng kiếm tiền từ mấy cái game tài xỉu với xóc đĩa Bacarat thì bỏ đi nhé. Toàn lừa đảo, cho ăn vài ngày xong thua 1ca . cháy tài khoản . Bảng lãi nó up lên toàn tự làm cho đẹp chứ thực tế chúng nó kéo toàn thua
Ae chơi né trang này ra nha! Lừa đảo, rút tiền khoá tài khoản... mình vừa bị nó lừa mất 12tr! Khoá tài khoản! Bạn kia thì bị lừa 18tr...lũ thất đức khốn nạn! Tránh đừng để bị mất tiền như mình. Dịch covid đã khó khăn, còn gặp bọn lừa đảo nữa😔😔😔
Đừng hy vọng kiếm tiền từ xóc đĩa Bacarat
Đừng hy vọng kiếm tiền từ Bacarat

Bacarat lừa đảo

Chia sẻ cho các bác ham cờ bạc để biết không thì mất nhà mất cửa mất vợ con, khổ gia đình :cool:

Khatnuoc36

tôi muốn gởi đến những đã, đang và muốn kiếm tiền từ những game như baccarat, tài xỉu, nói chung là cờ bạc. Từ những kinh nghiệm xương máu của mình và bạn bè mình!!
Thứ nhất: Tuyệt đối không tin vào những group hỗ trợ kéo này nọ kia... (100% bạn sẽ bị lừa)
Thứ hai: nếu tự chơi, bạn bet ít (đặt cược ít hoặc vài cây đầu) nó sẽ cho bạn ăn, và sau đó máu ham muốn bạn nổi lên thì chắc chắn sẽ về 0.
Chốt lại: ĐỪNG MONG LÀM GIÀU BẰNG CON ĐƯỜNG CỜ BẠC!!!
Đó là 1 số chia sẻ của mình, mọi người ai thấy sai hay đúng thì cứ góp ý thẳng thắn luôn. So much thanks!

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,328
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });