Các trader ai đã kiếm tiền BO được chưa?

Lê Cảnh

Các bạn trader BO đã kiếm đc tiền chưa? Sau khi sàn BO wefinex biến mất thì chia nhánh ra và mọc lên bao nhiêu sàn? Từ đó mình không còn hoạt động BO nữa. Thật đáng buồn là 99% ace vào sàn đều âm , kiểu BO bị tha hoá vậy ? Có những sàn có thể cân lệnh khiến người chơi tham gia còn cái nịt " Mình có đủ bằng chứng , mình đã quá lâu rồi không làm hệ thống nữa nên đừng ai thấy nhột bảo mình lùa gà , mình chỉ nói lên sự thật. Bạn nào âm cháy tài khoản , bị Lừa đảo thì inbox để mình tư vấn phổ cập kiến thức trên thị trường tài chính nhé 💘

Du Xuân

Bên mấy trò BO, toàn những chuyên gia kéo BO nói thật trình độ học vấn còn chưa chắc hết lớp 12 mà phân tích như đúng rồi ý, chúng nó hạ m* mấy cái bài diễn với nhau đi diễn sâu quá đấy gì mà phân tích sắp có trend giảm với tăng biết cái mẹ gì đâu, toàn người nhà sàn diễn kịch với nhau để lừa anh em thua tha nhé các bác.
Nghĩ sao mà 2000 nó kéo lên trăm nghìn đô toàn lệnh all, bố mẹ chúng nó ở quê làm cả đời ko bằng chúng mày vào 1 lệnh đâu lùa gà vừa thôi

Tây còi

Hiện tại có hàng nghìn người trên mạng đăng kéo 1:1 BO mk hiểu ai thua tha cũng mong có cơ hội gỡ lại, xin thưa vs các bạn là chúng nó cắt ghép video hét đó và những đứa comment là người của chúng nó hết chỉ có một số ít anh em thua tha vào đọc được tưởng chúng nó giỏi vậy mk nói thật ngày chúng nó kéo vài chục nghìn $ thì nó bảo họ hàng hang hốc chúng nó vào chơi rồi ko đến lượt anh em mk đâu bố mẹ chúng nó còn đang lam luc ngoài đồng bỏ mẹ ra các anh em ạ, lên hãy tỉnh đi mua sách tìm hiểu tự mk chơi làm chủ rồi sẽ gỡ lại thôi muộn chút ko sao đừng tin bọn c** kéo khốn nạn đó.

Sukaka2022

này bạn nhé những nhóm ib zalo yếu kém lùa gà:
-cho lệnh ko có sl tp , có tp không có sl hoặc sl dài hơn tp.
-cho lệnh khung h1,4 tp vài chục pip , nhưng đc 10-20pip là hô ae chủ động chốt hoặc chốt luôn lấy lộc .
-vào nhóm thấy toàn dạng tin nhắn như (ok ad, theo ad, ad giỏi quá) thì toàn là người của họ hết đó , hoặc mỗi khi bắn lệnh đều có người cmt số , đã vào.
-thường xuyên khoe lãi , nhưng toàn demo thôi, không bao giờ chia sẻ kiến thức (quan trọng là đéo biết mà chia sẻ)
TRÊN ĐÂY LÀ MỘT SỐ DẤU HIỆU CỦA NHÓM IB KÉM CHẤT LƯỢNG MỌI NGƯỜI NÊN TRÁNH XA

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,342
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });