Cách nào để xem lưu lượng truy cập website nào đó?

Chudu

Chả là như thế này, em muốn quan sát traffic của web khác liên quan đến ngành của mình.
Vì thế các bác cho em hỏi, có cách nào hay tool nào để biết được lượng traffic hàng tháng của một website bất kì không ạ? 😅
Chân tình cảm ơn

Jenny Phương

Có cái extension similar web á. còn có Ahrefs nữa, nhưng chỉ tương đối thôi, không chính xác như Google Analytics được. nhưng mà mình khuyên bạn tập trung vô web của bạn. Còn traffic web người ta quan tâm chi cho mất thời gian

Ahrefs và Semrush , à mà số liệu trên ahref hay semrush chỉ mang tính chất ước tính từ tool nhưng mà sai thì cùng sai nên vẫn tham khảo . Note để bác có góc nhìn khách quan hơn.
Tôi đồng ý, Ahrefs và Semrush là các công cụ phân tích tìm kiếm và thống kê lượng traffic trực tuyến của một trang web. Số liệu cung cấp bởi các công cụ này chỉ mang tính chất ước tính và có thể không chính xác 100%. Tuy nhiên, nó vẫn cung cấp những thông tin hữu ích và có thể giúp bạn có một cái nhìn tổng quan về tình trạng và hiệu quả của trang web của mình so với các trang web khác.
Vì vậy, việc sử dụng các công cụ như Ahrefs và Semrush vẫn có giá trị và có thể giúp bạn có một góc nhìn khách quan hơn về tình trạng và hiệu quả của trang web của mình. Tuy nhiên, nó cũng rất quan trọng để kiểm chứng số liệu và thông tin cung cấp bởi các công cụ này bằng các nguồn khác để đảm bảo sự chính xác của thông tin. tóm lại là vậy

chuanseo

nói traffic mới nhớ , có nhiều ông bán post guest hoặc gì đó giới thiệu rồi show traffic của họ, mình thấy khó tin bởi vì ngày nay công nghệ cách này cách kia vẫn có thể nào ra số liệu traffic giả

SEO cùi mía

tham khảo thôi bạn. chứ có biết cũng chưa chắc đạt được mục tiêu như người ta . hiện mình thấy có Ahrefs là có xem traffic nhưng mà bạn phải trả tiền để mua gói.
Phí mua gói Ahrefs cũng rẻ lắm luôn 🥲

quanbinh

có similarweb kìa bác. nhưng mấy cái web nào traffic <50k/ tháng thì không có báo cáo. mấy cái này mình nghĩ tham khảo một phần thôi
ngoài ra, còn mấy cái khác để check lưu lượng nhưng mình thấy chả chính xác gì

Ascent

Ahrefs và Semrush , à mà số liệu trên ahref hay semrush chỉ mang tính chất ước tính từ tool nhưng mà sai thì cùng sai nên vẫn tham khảo . Note để bác có góc nhìn khách quan hơn.

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,339
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });