• Nhiều người bị mất tiền từ những sàn giao dịch lừa đảo. Trước tiên, bạn cần chọn một sàn giao dịch đáng tin cậy, xem "Sàn Forex Uy Tín Nhất để đầu tư" hoặc bạn cần biết "Tiêu Chuẩn tìm một sàn Forex uy tín"

• Dành cho SEO: áp dụng từ 1/6/2022, mọi bài đăng cần chỉnh chu lại chuẩn SEO cơ bản và đăng đúng chuyên mục. Cũng vậy, SPAM sẽ bị xoá

Cách xóa tài khoản Exness nhanh chóng

Nạp rút tiền Exness nhanh nhất

binhxuyen

Member
Bạn chán dùng tài khoản Exness của mình và như vậy bạn muốn hủy (đóng) hoặc là hủy kích hoạt trương mục của mình? Nếu trường hợp trên là trường hợp, không sao vì đây là nơi phù hợp để bạn có thể học bí quyết hủy (đóng) hoặc thậm chí là hủy kích hoạt trương mục của mình.

Có nhiều lý do khác nhau làm bạn mang thể muốn xóa Exness tài khoản của mình.

Hướng dẫn xóa Exness tài khoản​

Hãy lưu ý điều này, bạn chỉ với thể ẩn hoặc lưu trữ nó từ tủ quý khách của mình và sau đó tài khoản đó sẽ không mang sẵn để đăng nhập vào trang bị đầu cuối giao du của bạn. Để làm được điều đó, bạn cần đăng nhập vào trang tổng quan khách hàng hoặc trang tổng quan của nhà môi giới bằng bí quyết sử dụng shop email và mật khẩu đã đăng ký của bạn.
Bước 1: Sau lúc đăng nhập, tất cả những trương mục giao thiệp đã tạo của bạn với thể được quan sát thấy trong bảng điều khiển của bạn. từ đây trương mục mà bạn muốn lưu trữ và sắm “Biểu tượng bánh răng” từ bên phải.
Bước 2: Sau lúc nhấp vào “ Tài khoản Lưu trữ ”, account giao dịch ấy sẽ bị ẩn khỏi trang tổng quan của bạn và sẽ ko thể gửi tiền hoặc giao dịch. Nhưng ví như bạn muốn tiêu dùng tài khoản đấy trong tương lai, thì bạn có thể kích hoạt lại tài khoản đó từ nội các người dùng của mình.
Bước 3: Chỉ cần nhấp vào nút “ Đã lưu trữ ”, sau ấy bạn với thể xem tất cả các account giao thiệp đã được lưu trữ của mình và nhấp vào nút “ Kích hoạt lại ” ở bên phải. Tài khoản giao dịch sẽ kích hoạt và hoạt động trở lại để giao dịch bình thường và đăng nhập vào thiết bị đầu cuối giao dịch của mình.

Các giới hạn dành cho tài khoản Exness đã lưu trữ là gì?
Tài khoản đã lưu trữ ko thể sử dụng những tính năng sau đây:
  • Tiền nạp và tiền rút
  • Giao dịch
  • Không thể rút tiền trong tài khoản đã lưu trữ trường hợp account chưa được khôi phục về trạng thái hoạt động.
* Bạn vẫn với thể sử dụng tài khoản để giao du ví như account do bạn tự lưu trữ.
Hy vọng, bài đăng hướng dẫn cách để xoá tài khoản Exness MT4 này sẽ giúp bạn huỷ tài khoản Exness dễ dàng hơn. Tuy nhiên, bạn ko muốn giao dịch thì bạn vẫn có thể rút hết tiền ra cũng là một cách làm khác.

Hướng dẫn mua bán tiền điện tử, Coin chi tiết
Bitcoin LiteForex
Hướng dẫn tiền điện tử
Bitcoin, Litecoin, XRP, Ethereum
Bên trên