Cẩn thận mấy trò đội nhóm FX chạy Bot lợi nhuận

Bởi ngu nên bị bọn bên cty, đội nhóm tụi nó dụ vào chạy bot được 2 bữa thì âm trạng thái lệnh 600$ chúng nó bảo nạp tiền vào và rồi giờ lên âm hơn 3000$ rồi lại dụ mình nạp tiền vào để chạy tiếp
- Trước vào thì bảo lợi nhuận đều cứ mỗi tháng
- 10-15% an toàn ít rủi ro lich sử hơn năm nay chưa lỗ vào được 2 bữa bị âm đến giờ gần cháy tk.rồi còn bảo tài khoản chúng nó lời thì tài khoản mình lời rồi đến giờ thì tk mình gần bốc hơi tài khoản của chúng nó còn y nguyên hỏi tới thì bảo tk chúng nó vô tình xử lý tiền của người ta mà nói là vô tình xử lý!
- Chắc cũng khá nhiều người bị như mình .
- Bọn nó tạo nhóm zalo xong cho những khách hàng vào nhóm tới khi gần cháy bọn nó xoá nhóm zalo lập nhóm mới và lại dụ mọi ngừoi vào lại rồi khoe lợi nhuận các kiểu giả làm khách hàng thực ra tàn là người của cty chúng nó nhắn tin lên nhóm không thôi ai mà phanh khui bọn nó trên nhóm là chúng nó kích ra khỏi nhóm ngay lập tức
=> Mọi người nên cẩn thận với mấy đội tư vấn kiểu như vậy nhé.
Trụ sở bọn nó gì bọn chắc dẹp đi là vừa

Anh là boy

Căn bản Copytrade giống như chép bài thi của đứa nào bác cho nó là học giỏi vậy. Muốn nó cho chép bài thì ae phải mua kẹo cho nó. Ae cũng có thể lựa chọn chép 1 phần hoặc toàn bộ bài của nó. Nó làm đúng thì ae điểm cao, nó làm sai thì ae điểm thấp, nhưng được cái đỡ tốn thời gian học bài.
Copy mình thấy toàn cháy nhưng cũng có người lợi nhuận rất tốt nhưng nó mạo hiểm quá. Lỡ khi lúc mình copy thì lại là lúc tài khoản nó sập
Ko ông nào giỏi cả chỉ nói phép, cho kèo như trên đt cho số đề thế thôi, mấy ông thử nghĩ đơn giản . Nếu nó biết lên xuống hay vậy nó là tỷ phú rồi đâu có rảnh lấy vài triêu để chỉ mình toàn lừa đảo thui.

chikapu

Quan điểm của mình thế này , Trên thị trường không có kèo nào được định sẵn tỉ lệ RR cả. Cho nên nếu chốt cứng SL/TP là điều bất hợp lý , Còn nếu phó mặc nó cho may mắn , hoặc sác xuất đã thống kê của kèo thì có những trường hợp gần chạm TP nó quay đầu mất trắng . Giả như bạn có dùng tralling stop , hoặc EA hỗ trợ nhưng những EA mà mình biết nó cũng thuộc diện sơ sài, không phân tích tổng hợp đa khung hoặc liên thị trường và ra quyết định chốt lệnh như mình được.
Nên cũng không mang lại tối ưu. Nếu chỉ vì nhàn và rảnh sẵn sàng hi sinh 1 chút lợi nhuận để thảnh thơi thì mình đã không chọn cái thị trường này. Hoặc lúc đó mình đã 50/60 tuổi. Hoặc CK đầu tư dài hạn. Vào Forex mà cứ mong nhàn thì.... . Ngoài ra trade với mình nó là niềm vui, giống kiểu sở thích cá nhân , tiêu khiển , Càng trade càng vui. Cảm thấy đủ thì nghỉ nên chẳng thấy gì áp lực hay mệt mỏi cả. Mình cũng chẳng thấy ai được tiền mà mệt mỏi cả . Chỉ mất tiền mới làm người ta mệt mỏi thôi :unsure:

Gà con 23

Ai có kinh nghiệm trade bot cho mình hỏi tí, backtest tick data 3 năm ra kết quả thì cho bot chạy real có ổn ko?
Căn bản Copytrade giống như chép bài thi của đứa nào bác cho nó là học giỏi vậy. Muốn nó cho chép bài thì ae phải mua kẹo cho nó. Ae cũng có thể lựa chọn chép 1 phần hoặc toàn bộ bài của nó. Nó làm đúng thì ae điểm cao, nó làm sai thì ae điểm thấp, nhưng được cái đỡ tốn thời gian học bài.
Copy mình thấy toàn cháy nhưng cũng có người lợi nhuận rất tốt nhưng nó mạo hiểm quá. Lỡ khi lúc mình copy thì lại là lúc tài khoản nó sập

Hằng Tâm 24

Cẩn thận có một số hình thức lừa đảo dụ dỗ như nó nhử cho mình thắng mấy ngày đầu, còn mấy ngày sau nó hút lại hết, mình thử đánh 2 acc 2 lệnh khác nhau để phản tỉ số mà nó điều thua hết kể quả không trùng nhau mặt dù trong cùng 1 phòng.

Nguyễn Văn Hùng

Đăng bài Tố Cáo nều bị s
Hình Tố Cáo.png
àn scam
Bên Infofx sẽ giúp bạn thu hồi lại và chỉ tính phí khi đã giúp mình lấy lại tiền

Camranh

Nếu bạn giao dịch mấy sàn uy tín như Exness, ICMarketsXTB và còn những sàn giao dịch khác cũng uy tín, nhưng quan trọng là tự mình chứ ko nghe đứa tư vấn nào xúi hết

Chipu

Chả hiểu mọi ng nghĩ sao cái tốt thì k copy toàn đi copy vớ vẩn r cháy tk đây mình nói thực tế. Muốn ổn định và đi đường dài thì hãy tìm những ng lâu năm và có lịch sử chứng minh chứ đừng để vài ba lợi dụ dỗ ngon ngọt r để mất tiền.
Có những ng tốt ng ta trade lợi nhuận ổn định trong vài năm

Kilo quát

Các bác hãy hiểu 1 vấn đề nhỏ đó là: Miếng ăn ngon có bao giờ các bác muốn chia không, mà nếu có chia khi nào cũng ưu tiên người trong nhà. Đơn giản, tại sao ngon ăn vậy các bác k tự ăn đi, hoặc rủ anh em họ hàng vào mà chơi. Cần gì đăng bài, tạo phễu, tạo môi trường để kêu gọi những người bên ngoài vào để ăn hoa hồng. Mình biết nhưng k tiện nói tên, có người đang làm khoe nhà khoe xe hình ảnh tiền tỉ nhưng công việc bán thịt heo ngoài chợ :confused:

nguoivotinh

Ai có kinh nghiệm trade bot cho mình hỏi tí, backtest tick data 3 năm ra kết quả thì cho bot chạy real có ổn ko?

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,306
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });