Nay mình trở lại chia sẻ tiếp câu chuyện của người bạn khác. ae cùng xem rút kinh nghiệm luôn.

Cảnh báo mọi người sàn BPS Capital và IB Bảo Nam này. Em để mặt và trang web đây cho mn tránh xa nhé.
Em nạp vào sàn BPS Capital 3k theo hướng dẫn cuả IB Bảo Nam, Giang Nam này. Mỗi lúc thấy một tên. Số điện thoại 096 7583397.
Sau một thời gian trade tôi có lãi muốn rút ra mà sàn không cho rút. Sau đó tự phát sinh 3 lệnh với số lot to oánh cháy tài khoản tôi. Trong ngày hôm đó tôi dự định rút tiền nên không giao dịch, không mở app nên không phát hiện ra. Tôi gọi điện nhắn tin cho IB mà không trả lời, báo bận để né tránh. Tôi cũng đã gửi rất nhiều email cho sàn BPS Capital cũng không được hồi âm.
Tiền để không trong tài khoản không giao dịch mà cũng mất các bác ạ. Các bác share cho em cho đừng bị ai dính bẫy nữa
Trang đăng nhập của sàn BPS Capital

Như hình trên website là https:// bpscap.com/

mail phản hồi rút tiền từ sàn BPS Capital

Đính kèm

466.8 KB · Xem: 81

Dướng Quá

Chọn mấy sàn top: Exness, XM, ICmarkets .. mà vậy cho an tâm đỡ phải đi ngủ còn lo k biết mai có bị scam k thì khổ. Chưa biết check ở đâu thì mình thấy lên itigtrader tham khảo , mới biết luôn

Có thể bạn quan tâm

Người trợ lý
Moderator ZHN

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
9,710
Thành viên
700
Thành viên mới nhất
Habang99

Bạn chưa đọc

var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });