ChămPon

Mình đã bị lừa 250tr từ convoyschema.
Mn né ra nhé, tụi nó đánh đòn tâm lý, những lần đầu chơi sẽ có lời và rút tiền ra được, chỉ nạp mỗi lần vài chục vài trăm đô mà mất hơn $10,000 với nó, nó sẽ có rất nhiều lí do bắt bạn nạp tiền vào như tiền lời lớn hơn tiền vốn quá nhiều, sai tài khoản ngân hàng nên bị đóng băng tài khoản, phải nạp vào thêm để rút tiền ra đc, và cứ mỗi lần nạp vào lại có thêm những lý do khác để bắt bạn nạp vào. khi số tiền đã quá lớn, lợi dụng tâm lý tiếc tiền và thời gian ngắn (24-48h) nếu không phải tốn phí phạt hoặc mất trắng, nó lại càng dễ khiến mình nạp thêm và bị nó thao túng, nó còn dụ mình đi vay ngân hàng để nạp vào thêm.
Đây là bài học nhớ đời của mình, mong các bạn không gặp phải.
Sàn Convoyschema

NguyenChuThay

haphuong

bạn hiền tìm trang itigtrader hay forexitig ý, ở đó người ta chuyên đánh giá sàn forex . họ có danh sách cập nhật sàn lừa đảo gì đó lâu quá , bạn tự lên trang họ check xem . đừng nghe mấy bạn ib xúi xúi

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,328
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });