Cho hỏi chất lượng của sàn ICMarkets?

Du Xuân

Bạn nào đang đánh trên ICmarkets cho m hỏi chút: Sàn IC có bị trượt giá nhiều ko vậy? Việc nạp rút có kho khăn gì ko ạ? M xin cám ơn! :giggle:

Bean men

sợ trượt thì kiếm sàn khác đi. ICmarket mà còn sợ thì kiếm chỗ nào tốt hơn gọi tôi vô luôn . ông trade cặp nào sợ trượt vậy ? không thì chọn cặp EU cho nó lành

buihuong18

Bạn nào đang đánh trên ICmarkets cho m hỏi chút: Sàn IC có bị trượt giá nhiều ko vậy? Việc nạp rút có kho khăn gì ko ạ? M xin cám ơn! :giggle:
Trượt thì có trượt, còn nhìu ít cũng tuỳ thuộc vào điều kiện thị trường nữa bác.
đừng giao dịch mấy cặp hiếm thì trượt như trượt ba te.
còn về nạp rút tiền thì mình thấy ổn ko thấy có lừa đảo nào hết. tốt nhất, bạn nên tìm 1 tư vấn hỗ trợ

Bacphi88

Member
ICMarkets cũng hot đấy bác. nhiều sàn fx lắm bạn phải tự trải nghiệm, né mấy sàn lừa đảo ra, nếu mà không biết cứ vào goolge gõ: "sàn forex lừa đảo itigtrader". Nếu đã thấy người ta có cảnh báo thì tốt hơn bác nên né nó ra.

atung

Mới tham gia thì tiền bé thôi mà trải nghiệm. Cháy từ từ đến cuối năm vẫn còn 1k là thành công :)))

quanbinh

Nếu chỉ nói tại vn, sàn ICMarkets cung cấp dịch vụ fx như vậy là tạm ổn rồi. Mặc dù, dạo này trang web ICMarkets có một số thay đổi hơi chậm, mà cái này cũng ko phải là chuyện quan trọng.
Hiện ko chỉ có IC cung cấp spread thấp mà cũng có mấy sàn cũng có spread thấp không kém như VantageFX nhưng giờ là Vantagemarkets, FPMarkets, không like thì cũng có nhiều sàn khác để chọn. :cool:

chubin

ICMarkets nói chung là sàn uy tín, còn giao dịch và trải nghiệm là tuỳ từng người bác nhé. Sàn này cũng khá nổi với dân trader viet

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,301
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });