tonghua

Bài này mình viết trong bài viết để tránh bị đi dụ đầu tư .

Nói thẳng là mình thừa nhận mình đã từng chơi BO và xây hệ thống, sau một thời gian mình rút chân khỏi BO vì phát hiện leader của mình đưa cho mình cái tài khoản marketing của BO, lúc này thì mình thấy BO hóa ra n cũng như cờ bạc, và mấy bố khoe lệnh win to hóa ra cũng ảo. Chính vì thế mà mình từ bỏ, và bản thân mình trước đó trade chỉ trong 1 tuần từ 500$ lên tận 5000$ và xong mất trong vòng 20' , và mình cảm thấy may mắn khi nhận ra và rút chân sớm vì không khác j cờ bạc. Lúc mình rút chân thì mình vẫn có một chút lãi dù k nhiều ở cái thị trường này.
Tuy nhiên đây cũng là kinh nghiệm chia sẻ cho ae nào ham BO.

Mình là dân kinh doanh và tự đầu tư cá nhân nên mình coment bài viết không nhằm mục đích câu kéo ai chơi BO hay đầu tư bất cứ cái gì mà chỉ chia sẻ những kinh nghiệm mình trải qua và cho ai đọc có thêm góc nhìn, nhưng mình k nghĩ rằng có mấy bọn đàn em của tk tiến nhảy vào cắn, lôi các story từ năm ngoài của mình ra vì bị giẫm phải cái đuôi của bọn nó.
Cho nên ai đọc thì xin đọc kỹ k hùa theo mấy bọn nhóc học đầu tư này.
Mình chia sẻ luôn mình cũng chỉ có kinh nghiệm đầu tư 4 năm mà thôi nhưng dám đảm bảo hơn chán mấy tk nói AI marketing, một dự án Hyip
Mình hi vọng mọi người đầu tư nên né mấy tk như này ra thôi,

🌟🌟 Mình đã từng chơi cả BO và HYIP nên mình biết và cực ghét mấy tk kiểu vào đi k lo đâu dự án bất tử hay là vào đi miếng ngon k ăn nhanh là hết
Thế nhé còn muốn gạch đá nhặng xị vào đây hết nhé !!!

Đính kèm

371.8 KB · Xem: 133

Hưng hoà

Sàn BO dạo này toàn idol giới trẻ , ngạo hổ tàng long
Đăng bài kéo khách Allin 4-5 lệnh win thông , 30p chốt lãi 500-600tr. Đến khi nhắn tin bảo kéo thì Call đọc lệnh thì Allin , cháy tài khoản thì câu nói muôn thưở " Thị trường hôm nay không đi đúng phương pháp của anh , em nạp thêm tiền vào đi thị trường đẹp anh kéo em về "
Bố tổ các anh , các chị Tiền mồ hôi xương máu của người ta chứ có phải lá Mít đâu!
Nói cho nhột thì kêu nick ảo , Bố tổ acc Via 2005 cực hiếm đấy mấy bố ạ , chắc phải mặc Vét thuê xe về chụp mới hết ảo =)))
Người giàu họ thường có sạn hết rồi ,họ thường tỏ ra nghèo để không muốn khác biệt , không muốn bị người khác ganh tị , ganh ghét :)) Còn nghèo thì các bạn biết rồi đấy

tinhngo

đúng rồi, tỉnh ngộ ra sớm càng tốt (^^ đây tinh ngộ nè). toàn là mấy thánh trọc đầu, đầu tóc chẳng giống ai, long bong vô học, ko nghề ngỗng. suốt ngày đi lùa và nói triết lý là giỏi

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,342
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });