Coi chừng Tiki 666 lừa đảo nha mọi người

phihung77

Nè ở đây là một câu chuyện của người ta (không phải của mình). Nhưng mình vẫn post ra đây để các bạn cẩn thận
  • Lời cảnh báo đến mọi người, không nên tham gia bất kì cái gì mà mình không hiểu rõ, và có lãi suất cao bất thường
  • Trang tiki666 .com là trang mua hàng ảo để nhận % tiền thưởng
  • mới đầu số nhỏ lãi mấy trăm sẽ cho rút để nhử mồi nạn nhân (đánh vào long tham) lãi cao, nạn nhân sẽ nạp thêm vào để chơi tiếp, các lần mua tiếp theo sẽ bắt mua sản phẩm giá trị rất lớn, không mua sẽ không rút được. Coi như mất.
  • Bạn mình mới đầu được lãi 500, ham quá nạp vào hơn 20 triệu, càng về sau nó bắt mua đủ số lượng đơn hàng,mà hàng toàn số tiền lớn, mới cho rút tiền, nạp thêm vào để mua chắc chắn là sẽ đứt. Đến lúc nhận ra, gọi điện hỏi mọi người thì đã muộn không làm được gì.
  • Rất mong mọi người tỉnh táo, không để lòng tham lấn át lý trí.
Lời kết, Trang tiki666 hiện giờ sập luôn rồi nhé. không tin thì cứ mở lên xem.
Coi chừng Tiki 666 lừa đảo
Coi chừng Tiki 666 lừa đảo

Thủ thuật lừa đảo liên quan

Đính kèm

954.1 KB · Xem: 111
Em cứ hiểu đơn giản cái app đó là của bọn nó làm ra, nó muốn cho em có bao nhiêu tiền chả được, rút đc hay ko cũng là bọn nó cho phép hay ko thôi, đừng có mà nạp tiền cho chúng ăn nữa. Mất nhiêu đó là đủ rồi em. Cảnh giác tiếp với mấy đứa kêu có thể lấy lại được, nó lừa cú nữa đó. Xem như mất số tiền này thôi. Đừng để mất nhiều hơn.

hungmn

Member
bạn gì đó ơi, bạn đang mô tả gì đó, hình như trang tiki666 gì đó sập luôn rồi thì phải
ba cái trò này tụi nó xây dựng app lừa đảo xong thì chúng nó xoá đi . rồi tạo lại app mới tên gọi khác và tiếp tục chiêu thức cũ chứ có gì âu .
hồi ấy tụi đọc bài đăng ở đâu đó có nghe nói tới cái động mấy thanh niên nợ nần, hay vô công rỗi nghề quá làm ra mấy trò lừa đảo công nghệ .

Hổ trong nhà

Xin chia sẻ kinh nghiệm cho ai chưa biết thì chú ý nha.
Đi vay mà đóng phí thì đừng có vay.
Tìm viêc mà đóng phí thì củng đừng có làm theo.
Mua hàng mà đặc cọc thì chặn luôn đi.
Ace chú ý nhé

tiensu47

bạn gì đó ơi, bạn đang mô tả gì đó, hình như trang tiki666 gì đó sập luôn rồi thì phải

Zamasu88

nhìn cái trang tiki 666 gì đó là biết lừa đảo rồi, sao mị lại dính vào mấy cái đâu không, Thôi đành chịu

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,373
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });