Đa cấp lừa đảo Sinh viên và mẹ Bỉm sữa

HanSung

Cuộc đời em chúa ghét LŨ ĐA CẤP MỒM NÓI PHÉT KINH NIÊN THẬM CHÍ LÀ THÂM NIÊN . VÌ NÓ KHÔNG GIỚI HẠN ĐỘ TUỔI VÀ KHẢ NĂNG BỐC PHÉT CỦA BỌN NÓ.
EM LÀ NGƯỜI GHÉT XU NỊNH NÊN ,E NGHE KHÔNG LỌT TAI MẤY LỜI CNO NÓI ... NHƯNG EM KHÔNG NGỜ TỚI BÂY GIỜ EM LẠI BỊ BỌN ĐA CẤP MẠNG LỪA 1 VỐ ĐAU NHƯ THẾ .
ĐA CẤP MẠNG
DẠNG ĐA CẤP MẠNG CHUYÊN DÀNH CHO MẸ BỈM SỮA VÀ CÁC BẠN HỌC SINH. CHẢ PHẢI AI XA LẠ, CHÍNH NHỮNG NGƯỜI NHÀ CÁC BẠN SẼ LÀ NGƯỜI BỊ DỤ DỖ CHÍNH.VÀ BẮT ĐẦU NGƯỜI NHÀ CÁC BẠN SẼ TỰ ĐỘNG LÙA GÀ CHO BỌN ĐA CẤP MẠNG VÌ NGHĨ LÀ CV NÀY RẤT UY TÍN, RẤT NHIỀU NGƯỜI RÚT TIỀN ĐƯỢC.
KHÔNG CHÚT DO DỰ BẠN SẼ THAM GIA VÀ THÀNH GÀ CỦA BỌN ĐA CẤP MẠNG chính người thân của bạn cũng không hề biết chiêu trò của chúng. Nên vô tình là người bị hại và tự động mời các thành viên trong gia đình vào làm cv được gọi là REVIEW SẢN PHẨM.

VÂNG đúng là review sản phẩm thật. Nhưng khi em mới tham gia bản thân em đã biết em bị lừa, em rất cay vì bọn đa cấp mạng cno quá khôn lường trong bước tuyển CTV
  1. Phí kích hoạt tài khoản cho mỗi người là 299k
  2. Tuyển thêm 1 người CTV chính bạn sẽ đc nhận 150k gọi là tiền hoa hồng (GỌI LÀ TIỀN ẢO). Sau khi đc kíck hoạt tài khoản thì sẽ đc cho vào 1 nhóm Zalo để tương tác với mn bị lừa như một cv đàng hoàng. Em biết mình bị lừa vì LINK LÀM VIỆC KHÔNG PHẢI LÀ 1 APP ẢO MÀ NÓ CHỈ CÓ LINK VÀ NGƯỜI TRẢ TIỀN CHO NHỮNG CTV LÀ CON ĐỨNG ĐẦU CHỨ KHÔNG PHẢI LÀ PHẦN MÌNH TỰ ĐÁNH GIÁ, MÌNH ĐC TIỀN, TRONG QUÁ TRÌNH BỊ LỪA ,em nhanh chóng cố lấy lại vốn nhưng không đc , VÌ EM BIẾT ĐẾN MỘT SỐ LƯỢNG NGƯỜI NHẤT ĐỊNH LINK lừa đảo NÓ SẼ BIẾN MẤT không chút dấu vết. Dù biết là bị lừa không thể gỡ vì nhóm lúc em vào là có 455 người rồi mn à em nghĩ chắc chắn là đến 1000 người nó sẽ SẬP.
Y NHƯ RẰNG .1 tuần con số 1000 người bị lừa vào nhóm, cũng là lúc em bắt đầu đặt lệnh rút tiền. Nhưng tiếc là nó đã ôm tiền bỏ trốn rồi mn ạ. Em có lưu lại video và ảnh ở dưới cmt này ạ mn xem và HÃY CHIA SẺ CHO CÁC MẸ BỈM, CÁC BẠN HS ,SV nên TRÁNH XA HÌNH THỨC NÀY

Bảo Tuấn

Kiểu nó sẽ mời mình vào 1 cái gruop cứ khoảng 20 phút sẽ gửi cho mình 1 link để like thả tim , sau đó là 1 vài nhiệm vụ , nhiệm vụ đầu tiên là đóng 10k để từ thiện xong rùi nó trả vào lương của lần like thứ 6 , ví dụ lần trước đủ like 6 lần là 48k thì khi mình từ thiện 10k nó trả lại là 58k . sau đó là nhiệm vụ hoa hồng nó bảo mỗi ngày sẽ chỉ có 1 lần nên cố gắng chớp lấy . Xong r là có 3 phương án chọn mức tiền để nạp vào r mình nạp xong nó báo thành công là mình rút tiền và lãi về . CÒN RÚT VỀ ĐƯỢC HAY KHÔNG THÌ BÓ TAY.

ghetluadao

Để mà nói và phân tích về ngành kinh doanh đa cấp, tiếp thị theo mạng Multi level Marketing ( network marketing ) thì tôi với kinh nghiệm thực tế trải nghiệm trong môi trường đó 3 năm. Ko dám vỗ ngực nhưng cũng đủ kiến thức để khẳng định là ngành nghề này hoàn toàn ko lừa đảo. Chẳng qua nó là ngành mới, là ngành nghề của tương lai ( thật ra chỉ mới ở vn ) nên đa số mn chưa hiểu rõ, hiểu đủ về bản chất của ngành nghề, và đặc biệt là những cty, cá nhân ở vn mình là những con sâu làm rầu nồi canh, con người làm xấu đi ngành nghề.
Nên đa phần đều dựa vào hình thức đa cấp để lừa đảo, đã tạo nên 1 làn sóng dư luận lớn và gần như trong tiềm thức của đa số mn khi nhắc đến kinh doanh đa cấp, ngta sẽ mặc định cho nó là lừa đảo…. Trên đây là đôi lời chia sẻ về ngành nghề, ko hề đề cập đến cty hay tổ chức nào hết, nên xin phép admin nhóm và toàn thể ace trong gr nếu đc hãy cho tôi đc thi thoảng có những bài viết mang tính chất thanh minh, mang đến cái nhìn đúng đắn hơn về ngành nghề này

Tay 5 ngón

bọn leader nó tẩy não ghê lắm . ai ko vững là xuống tiền. đã có nhiều cảnh báo rồi vẫn đầy đứa lao vào. Ba cái bí mật học làm giàu, bước chân thành công không dành cho kẻ lười biếng từ đứa này học đứa kia. mà lúc giới thiệu bán người mua hàng hỏi rõ thì thằng nào cũng đánh trống lãng. làm ăn chân chính có gì phải mờ ám ...

Minh Phan

Về trò này lâu lắm rồi lúc trước mình đoc thoáng qua là đã hiểu vây mà có rất nhiều nguoi lấy nick tên và hình người nước ngoài cũng vô tán tỉnh định jở trò lừa đảo mình kiểu này mình cũng jốg ban trêu đùa nó 1 time nó tươg mình cắn câu nên nó khoái lắm
mình đơi đến phút 89 mình lât bài ngữa cho nó phí mắt time chơi. neu như CA mà chấp nhận vào cuộc thì những thứ bá dơ này mình jăng bẩy 1 ngày có thể bắt 1 xe tải luôn á

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,344
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });