Giao dịch BO: Dành cho ai muốn từ bỏ nó

sonpham88

Có thể hôm nay mình vừa cứu xong 1 mạng người, cứu được 1 sinh mạng,1 gia đình cũng vì thua BO !
Số tiền thua hơn trăm triệu xíu nhưng đó là tiền dành dụm 2 năm làm cực khổ ròng rã !
Kết quả muốn tự sát luôn vì đêm qua thua liền 40tr cuối cùng trong tài khoản.

Cách dành cho ai muốn bỏ BO, tức giao dịch nhị phân​

1. Xóa hết bạn bè có chơi BO ( Ko thấy tụi nó khoe lãi nữa )
  2. Rút hết tiền từ TK ngân hàng ra thành tiền mặt (Ko có tiền tk thì ko mua được, tạo dạy tâm lý não mình tâm lý ko còn đường lui, biết quý trọng đồng tiền) + Khi cầm 1 cọc tiền mặt,các ông bà có dám đánh bài 1 ván 1 cục tiền k? Sợ mất tiền bome ra, nên sẽ tiếc, giữ dc tiền.
  3. Xóa app hoặc xóa tài khoản mình chơi, hoặc tạo mã 2FA bậy rồi hủy luôn.
  4. Hãy nghĩ về cảnh vay nợ nần, bạn bè xa lánh, gia đình cha mẹ lên tim mà chết khi biết mình mắc nợ vì thua cờ bạc.
  5. Nếu còn gia đình, con cái, vợ con. Hãy nghĩ cho họ. Đừng lầm than sa ngã nữa,cuộc đời ngắn lắm,đừng làm nó ngắn thêm nữa.
Thân ái gửi đến ACE trong Group và em gái trong group !
Ace hãy cmt thêm để an ủi bạn này,những bạn thua tiền tỉ đâu rồi. vô cứu mạng người thua trăm triệu đi !
Phía dưới là chép lại một vài hình ảnh trò chuyện. Đây là câu chuyện thấy hay nên mình lấy của người khác chia sẻ lại.

Đính kèm

325.1 KB · Xem: 79
    275.8 KB · Xem: 63

Colach16

BO là cái trò chơi cờ bạc. vì chắc chắn bạn sẽ không ăn lời ổn định được đâu

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,268
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });