Dự đoán giá Renec là bao nhiêu nếu lên Mainnet ?

Bạn dự đoán giá Renec lên Mainnet sẽ là bao nhiêu?

• >3 USD

Số phiếu: 1 1.4%
  • từ 1-3 USD

Số phiếu: 7 10.1%
  • Bỏ đi ! chưa tới 1 USD

Số phiếu: 57 82.6%
  • Không ý kiến

Số phiếu: 4 5.8%

• Số lượng người bầu chọn
    69
  • Poll closed .

Ali bà bà

Nhiều ông thắc mắc tôi giá cả 1 Renec sau khi Mainnet sẽ có giá trị bao nhiêu ?
  • Quan điểm của mình thì giá 1 Renec sẽ không có giá thấp hơn token five, tổng cung của five là 100 triệu (trong khi renec khoảng đâu đó 50 triệu), hơn nữa Renec là coin của sàn thuộc hệ sinh thái Remitano.
  • Sẽ không thực tế nếu giá Renec quá cao , cho nên sàn tìm cách thu hút nhiều người đầu tư vì do đó nó phải có thời gian phát triển. Quan điểm cá nhân đoán giá Renec sẽ khoảng 0.5 tới 0.9 $.
Lúc này hiện tại 1 five có giá 0.12 usd. ông nào theo tạch thì ráng chịu, cái này tôi cũng chỉ tham khảo dân crypto khác ... mỗi người tự bỏ tiền đầu tư thì tự chịu trách nhiệm với quyết định của mình.

Chủ đề liên quan:

Phan Huấn Lập

làm thế nào mà số coin stake lại lớn hơn cả tổng coin đang lưu hành vậy :whistle: tôi nghĩ số RENEC lưu hành đang phải gấp 10 con số Remi đưa ra ấy chứ
số Renec active stake.jpg

Lâm Thuý

Đội ngũ renec tạo ra một đồng tiền điện tử gì mà sao lại để giá tụt quá sâu . tôi nghĩ là người chơi sẽ mất niềm tin mà một khi mất niềm tin thì không thể lấy lại được, việc này đồng nghĩa với lại mất giá trị và đồng Ren lại lao vào bế tắc không thể phát triển được . nhìn lại Doge của tỷ phú bao nhiêu năm vs Ren của remi mới tạo ra. sàn mở bán tạo ra lỗi để khách hàng ko mua dc giá tốt. chưa gì đẩy lên 3 usd trong 4 ngày ôm 1 mớ lợi nhuận xong ròi nó sẽ về lại dưới 2

Boy gà mờ

Hôm qua tôi xem giá renec thông báo qua mail tăng x30 lần , giá tầm khoảng gần 3 usd. Chúc bạn thành công ở các con coin "rác" khác, có tiềm năng được khai thác miễn phí nhé. Các bác đừng ảo tưởng là mai list sàn này sàn kia nhé, ra mắt tính năng thôi, nhưng cũng chỉ rút về ví renec rồi quẳng xó thôi, bao giờ được list sàn thì sẽ được thông báo hẳn hoi.
Giờ tiếp theo là mọi người lại PR cái coin mới Maldorini network mới ra với tốc độ cao, tranh thủ quá nhỉ, đây nè
Chả nhẽ mn tham gia crypto mn ko có tí kiến thức về tài chính à ? giá loanh quanh 3$ đã 3 ngày rồi rớt xuống 2$ . sau thì loanh quanh 2$ dc 2 ngày rồi ngày kia rớt xuống 1.86$ Tiên tri là cuối tuần rớt xuống 1$, anh em chuẩn bị xèng nhé

Ambabe

Member
Họ đang ganh tị khi nhìn sang renec có giá 3$ , còn Pi vì 4 năm qua nicolas chỉ thu tiền quảng cáo từ những Pi thủ họ vẫn sống trong ảo tưởng 1pi = 314$. Pi mainnet 1 năm rồi vẫn vô giá trị.
giá hiện tại khoảng 3$ với số coin lưu hành là 2,2tr tức vốn hóa thị trường thời điểm hiện tại là khoảng hơn 6tr$ => suy ra có mở hết 73tr coin thì bác lấy 6tr chia cho 73 là rõ đó là ae đã fomo x30 lần rồi đó. 1 năm 20% cho là 1 tuần mở chưa đến 0.4% tổng cung , cứ 100 renec thì 1 tuần nhận được khoảng 0.4 renec 🥲

A tình

Nếu mình so sánh 2 loại tiền ảo việt nam là Pi vs Renec, thì anh em ở đây đánh giá em em tệ hơn trong số chúng ạ?
Một câu hỏi hay tôi SHARE qua cho bác coi nè
Hãy đọc bài chỉ vì lợi ích cá nhân mà Pi network thủ bảo renec là rácc khiến bao nhiêu người lỡ mất cơ hội làm giàu !
Họ đang ganh tị khi nhìn sang renec có giá 3$ , còn Pi vì 4 năm qua nicolas chỉ thu tiền quảng cáo từ những Pi thủ họ vẫn sống trong ảo tưởng 1pi = 314$. Pi mainnet 1 năm rồi vẫn vô giá trị.

Đính kèm

• Renec đang bị cho là FOMO.jpg
    Renec đang bị cho là FOMO.jpg
    185.3 KB · Xem: 61

Khá đẹp trai

Hôm qua tôi xem giá renec thông báo qua mail tăng x30 lần , giá tầm khoảng gần 3 usd. Chúc bạn thành công ở các con coin "rác" khác, có tiềm năng được khai thác miễn phí nhé. Các bác đừng ảo tưởng là mai list sàn này sàn kia nhé, ra mắt tính năng thôi, nhưng cũng chỉ rút về ví renec rồi quẳng xó thôi, bao giờ được list sàn thì sẽ được thông báo hẳn hoi.
Giờ tiếp theo là mọi người lại PR cái coin mới Maldorini network mới ra với tốc độ cao, tranh thủ quá nhỉ, đây nè

Võ triệu

sàn nắm giữ tầm hơn 50% còn thợ mỏ chỉ nắm giữ có 43% thôi. Trong số đó một số khoảng có lộ trình mở khoá chưa rõ ràng. Chưa kể mỗi năm phát hành thêm 5.5% cũng ko nói đến việc mở số này. hiểu như là 3 năm đầu có thể lượng coin lưu hành đa số là của sàn bán ra. Làm như vậy có lợi cho sàn. Chừng nào những người đào còn có Renec để mở khoá hàng tuần thì giá sẽ lên dễ hay khó ?
Trong tổng số nguồn cung, những người đào Renec chiếm bao nhiêu %? phía sàn chiếm bao nhiêu % ?
bạn thử mò lên Twitter xem, coi có ông Tây lông người ta fomo như thế nào về REN ? Tui toàn thấy anh em Việt bàn về REN, đặc biệt những ông đã đào free
Chẳng hiểu sao tài khoản của mình chưa có nút swap chưa có trả thưởng mỗi tuần, giá tăng 6x chóng mặt. sáng nay ai swap đc mấy nghìn có mà ăn đủ luôn nhỉ. sẵn tiện hỏi luôn các bạn, nếu mình không swap qua usdt, đợi khi giá lên rồi mới swap có lợi hơn không nhỉ?
mua USDT cũng mất 1 lần phí rồi swap sang renec mất phí nữa luôn nhá . còn từ VNDR hình như là được nhưng mà mất 2 lần phí thì phải, không biết có đúng hông? anh em nào biết trả lời giúp tớ

Aria Tuyen

Chẳng hiểu sao tài khoản của mình chưa có nút swap chưa có trả thưởng mỗi tuần, giá tăng 6x chóng mặt. sáng nay ai swap đc mấy nghìn có mà ăn đủ luôn nhỉ. sẵn tiện hỏi luôn các bạn, nếu mình không swap qua usdt, đợi khi giá lên rồi mới swap có lợi hơn không nhỉ?

Boy gà mờ

Nói chứ, giờ giá bao nhiêu cũng chẳng quan tâm, vì giá có cao cũng chẳng có nhiêu để bán, theo kiểu trả cổ tức 20%/năm như này. Có chăng nếu giá thấp thì mấy cá mập gom thêm. Còn ai ko có tiền gom thì cứ chờ 5 năm nữa, nếu đồng coin ko chết yểu thì có quả ngọt.

Việc bắt buộc KYC mới nhận Renec của sàn là hoàn toàn đúng, Remitano làm vậy nhằm để tránh các "Acc Clone tồn tại" chỉ để mục đích dự trục lợi và làm mất cân bằng giữa những người đào với nhau đó bác.
Mình nghĩ những tài khoản chưa kyc thì xem như chưa đủ điều kiện thì sàn đừng cho khai thác nhóm. Khai thác nhóm ra token thật là vô lý khi cái người kyc rồi cũng bị khóa token. Làm vậy ảnh hưởng người đã kyc, phải khóa token những ai chưa KYC mới hợp lý, họ cần token Renec thì họ tự ắt KYC !!!! Còn những người KYC đang giao dịch tại sàn thì sao lại khóa của họ là tại sao vậy ? tôi thấy rất khó chịu cách thức hoạt động của sàn. kiểu dụ cho có phong trào lúc đầu. rồi những ng kia không kyc thì sàn có mở khóa không ? không mở thì token đó ra sao á? chắc gì những đứa chưa KYC rồi sẽ KYC khi khai thác nhóm không có token thì chắc chắn 100% người đã KYC vô công luôn hả

Minh Ngọc Hùng

giống như luna rồi, chủ cứ in ra rồi bán lấy tiền thôi còn sống chết mặc bay, trừ các tài khoản ảo ra chắc được khoảng 1 triệu người đào, thì có khoảng 100 đến 200 ngàn đứa trader mới có tiền mua thêm đầu tư thôi còn lại là chỉ đào chờ giá lên rồi bán thôi. nghỉ xem cứ in mỗi năm thêm khoảng gần 5 triệu token thì lấy đâu ra giá cao.
Cá voi thì có thể người ta bán, chứ cá lia thia như mình thì hold chắc là thượng sách
bạn nghĩ người nắm nhiều renec nhất được khoảng bao nhiêu ? Còn bác nói cá voi bán bán không ? Trên đời này được giá và có tiền thì cái gì chả bán hử

Camranh

thấy xồn xồn em góp vui thêm
Cảm ơn Remitano đã tạo ra sân chơi "HÀNH TNH BÍ ẨN" để mọi người có thêm niềm vui giữa lúc thị trường ảm đạm. Cảm ơn bạn tư vấn viên đã hoàn thành tốt vai trò hỗ trợ, bạn rất tuyệt vời, mình đánh giá cao sự chuyên nghiệp của bạn. Nhưng bạn mong mình thông cảm nhưng thật sự mình không thể thông cảm được. Tài khoản của mình đã giao dịch liên tục trong suốt 5 năm, tự cá nhân mình đánh giá là tài khoản sạch. Vậy mà ko biết vì lý do gì lại không được tham gia trò chơi này, mình cảm thấy thật bất công. Mình muốn được ngồi lại cùng phối hợp để sử lý hiểu lầm này nhưng lại vì lý do bảo mật nên remitano ko thể cung cấp lý do hủy tư cách tham gia của mình. Mình đã rất phối hợp, mong muốn được giải quyết triệt để nhưng Remitano đã SAY NO. Việc này thực sự gây ức chế cho người sử dụng dịch vụ. Giống như kiểu các bạn muốn làm gì trên tài khoản khách hàng cũng đc. Cá nhân mình không hài lòng về điều này.

Bảo Tuấn

Tổng hợp số liệu để anh em quan tâm thì có thể tham khảo nhé
CHI TIẾT TỔNG SỐ RENEC ĐƯỢC MỞ KHÓA TRONG TUẦN ĐẦU MAINET VÀ TRONG 3 NĂM ĐẦU
Theo thông báo trong mục mainet thì:
1. Nguồn cung cộng đồng chiếm 48,58% = 35.575.446 Renec, sẽ mở khóa đều đặn vào mỗi tuần trong 5 năm. Theo đó, mỗi tuần sẽ mở khóa là: 136.828,6 Renec.
2. Nguồn cung của đội ngũ phát triển chiếm 14,62% = 10.705.246 Renec. Nguồn này sẽ đóng toàn bộ trong ít nhất 5 năm, nên tạm thời sẽ chưa tham gia vào cung lưu thông.
3. Nguồn cung thanh khoản chiếm 6,16% = 4.508.785 Renec. Trong đó:
3.1. 50% sẽ được mở khóa ngay lập tức tại thời điểm bắt đầu giao dịch (Swap) = 2.254.792,5 Renec.
3.2. 50% còn lại được mở trong 6 tháng tương đương mỗi tuần mở khóa 93.949,7 Renec.
4. Nguồn cung dành cho hoạt động marketing chiếm 9,24% = 6.763.177 Renec và chia làm 2 loại:
4.1. Ngắn hạn: 2.254.392 Renec sẽ mở khóa trong 24 tháng, tương đương mỗi tuần mở khóa là 21.676,8 Renec.
4.2. Dài hạn: 4.508.784,7 Renec sẽ mở khóa trong 5 năm, tương đương mỗi tuần mở khóa là 17.341,5 Renec.
5. Ngân khố chiếm 12,31% = 9.017.571 Renec. Nguồn này sẽ mở khóa 1 lần sau 36 tháng và chưa có kế hoạch sử dụng cụ thể (Vì nếu ko có nhu cầu sẽ bị đốt bỏ), nên tạm thời trong 3 năm đầu chắc chắn không tham gia vào tổng cung lưu hành.
6. Quỹ phát triển Dapp và hệ sinh thái chiếm 9,09% = 6.657.022 Renec. Lượng này (chưa có kế hoạch cụ thể), nhưng theo phán đoán thì sẽ được mở 1 lần tại thời điểm đầu chu kỳ, tức 20/10 hằng năm (tính từ 20/10/2023).
Như vậy:
A- Tổng cung được mở khóa tại thời điểm mainet (1 + 3.1 + 3.2 + 4.1 + 4.2) sẽ là: 136.828,6 + 2.254.792,5 + 93.949,7 + 21.676,8 + 17.341,5 = 2.524.589,1 Renec.
B- Từ tuần thứ 2, 27/10/2022 – 19/4/2023, mỗi tuần mở khóa thêm tại các mục (1 + 3.2 + 4.1 + 4.2) sẽ là: 136.828,6 + 93.949,7 + 21.676,8 + 17.341,5 = 269.796,6 Renec; Tổng cung được mở khóa đến 20/10/2024 là: (136.828,6 x 24) + 4.508.785 + 2.254.392 + (17.341,5 x 24) + (4.027.498,585 x 2) = 18.518.256,57 Renec.
C- Tổng cung được mở khóa đến 20/10/2025 là: (136.828,6 x 36) + 4.508.785 + 2.254.392 + (17.341,5 x 36) + (4.027.498,585 x 3) + 9.017.571 = 33.413.367,355 Renec.
(Tuy nhiên, như thông tin đã công bố, nếu không có nhu cầu sử dụng thì phần ngân khố (9.017.571 Renec) sẽ bị đốt).
Đây chỉ là số Renec được mở khóa trong 3 năm đầu, không phải là số Renec lưu thông. Vì thực tế số lưu thông có thể ít hơn nhiều, nếu người dùng đưa vào mục khóa staking để nhận lãi suất hằng tháng. Đấy là chưa kể số Renec thất lạc từ người dùng đã xác minh cấp 2 nhưng quên địa chỉ truy cập, hoặc do số lượng khai thác được quá ít (dưới 30 Renec) nên không quan tâm.
nguồn copy lại

Cống quỳnh

Tui có 70 renec/ năm. 1/10 bị khoá còn 20% tương đương 14 renec. Mà 2 đô/ renec thì tui đc 644.000 vnđ. Tui thà để đó xem cho vui chứ ko bán đâu nha. Giá tốt mới bán , cá mập ko gom được renec của em đâu, trừ khi 1 renec = 100 đô :). Coin để quảng cáo sàn , chả có giá trị gì

Ambabe

Member
Nói chứ, giờ giá bao nhiêu cũng chẳng quan tâm, vì giá có cao cũng chẳng có nhiêu để bán, theo kiểu trả cổ tức 20%/năm như này. Có chăng nếu giá thấp thì mấy cá mập gom thêm. Còn ai ko có tiền gom thì cứ chờ 5 năm nữa, nếu đồng coin ko chết yểu thì có quả ngọt.
Tính trung bình đổ đồng mỗi người được 100đồng, mỗi năm đc 20 đồng, mỗi tháng dc 1,6 đồng và mỗi tuần mở 0,4. Cơ chế này thi ở đâu ra recnec để xả với mua kkkkk ! Đào mỗi ngày kyc cấp 2 được 0,48 tính ra 1 tuần dc 3.36. Coi như khai thác 6 năm mới được xài hết. Chưa kể cơ chế khóa 5 năm lượng Renec trên thị trường rất rất ít 0.1 thì bỏ đâu đó 2000$ mua sạch Renec toàn thị trường ak
Có đợt bị lỗi không vào đào được hôm sau vào bị tụt tốc độ về ban đầu, sàn kêu sẽ kiểm tra và khôi phục lại tốc độ ban đầu, xong tới giờ im re luôn
Việc bắt buộc KYC mới nhận Renec của sàn là hoàn toàn đúng, Remitano làm vậy nhằm để tránh các "Acc Clone tồn tại" chỉ để mục đích dự trục lợi và làm mất cân bằng giữa những người đào với nhau đó bác.

Biển máu

Em muốn hỏi các bác thế này nếu sau khi Renec được lên mainet dự định tiếp theo của ae sẽ là gì?
Mình không bán không mua chờ lên sàn , nếu thành công thì rất phấn khởi, nếu không thành mình chẳng mất gì chỉ mất công mỗi ngày tốn một giây để đào.
Tuy nhiên, gần đây đồng coin mới ra luôn là giá đỉnh, ôm vào tỷ lệ bay màu là 90% phụ thuộc vào cá mập, với lại cái món này mọi suy đoán đều là 50/50. đồng ý là có thể x2 x3 ngược lại cũng có khả năng :2 :3 dễ như ăn kẹo. thường những ông nào khổ công đào, giá rẽ quá họ quăng bỏ đó, ko thèm xả.

HoàngThông

theo tại hạ nhận thấy khan hiếm nhưng mà renecc nó là coin sàn Remitano nó nhưng lượng giao dịch không có ít (chắc chỉ có người việt dùng) nếu muốn phát triển thì cần cải thiện lại các tính năng + % phí sàn. cung sàn nắm giữ hơn 50%, cộng đồng giữ dưới 50% . mỗi tháng sàn unlock vài trăm k, muốn mua nhiêu thì sàn bán cho luôn cũng ko hiếm lắm
mà coin này dùng để trả phí giao dịch chứ có gì đâu, hiếm thì người ta trả phí giao dịch cách khác như vnd cũng đc chứ sao đâu

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
6,545
Thành viên
676
Thành viên mới nhất
Quyetxuan
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });