Dự đoán giá Renec là bao nhiêu nếu lên Mainnet ?

Bạn dự đoán giá Renec lên Mainnet sẽ là bao nhiêu?

• >3 USD

Số phiếu: 1 1.4%
  • từ 1-3 USD

Số phiếu: 7 10.1%
  • Bỏ đi ! chưa tới 1 USD

Số phiếu: 57 82.6%
  • Không ý kiến

Số phiếu: 4 5.8%

• Số lượng người bầu chọn
    69
  • Poll closed .

A tình

Nếu mình so sánh 2 loại tiền ảo việt nam là Pi vs Renec, thì anh em ở đây đánh giá em em tệ hơn trong số chúng ạ?
Một câu hỏi hay tôi SHARE qua cho bác coi nè
Hãy đọc bài chỉ vì lợi ích cá nhân mà Pi network thủ bảo renec là rácc khiến bao nhiêu người lỡ mất cơ hội làm giàu !
Họ đang ganh tị khi nhìn sang renec có giá 3$ , còn Pi vì 4 năm qua nicolas chỉ thu tiền quảng cáo từ những Pi thủ họ vẫn sống trong ảo tưởng 1pi = 314$. Pi mainnet 1 năm rồi vẫn vô giá trị.

Đính kèm

• Renec đang bị cho là FOMO.jpg
    Renec đang bị cho là FOMO.jpg
    185.3 KB · Xem: 16

Ambabe

Member
Họ đang ganh tị khi nhìn sang renec có giá 3$ , còn Pi vì 4 năm qua nicolas chỉ thu tiền quảng cáo từ những Pi thủ họ vẫn sống trong ảo tưởng 1pi = 314$. Pi mainnet 1 năm rồi vẫn vô giá trị.
giá hiện tại khoảng 3$ với số coin lưu hành là 2,2tr tức vốn hóa thị trường thời điểm hiện tại là khoảng hơn 6tr$ => suy ra có mở hết 73tr coin thì bác lấy 6tr chia cho 73 là rõ đó là ae đã fomo x30 lần rồi đó. 1 năm 20% cho là 1 tuần mở chưa đến 0.4% tổng cung , cứ 100 renec thì 1 tuần nhận được khoảng 0.4 renec 🥲

Boy gà mờ

Hôm qua tôi xem giá renec thông báo qua mail tăng x30 lần , giá tầm khoảng gần 3 usd. Chúc bạn thành công ở các con coin "rác" khác, có tiềm năng được khai thác miễn phí nhé. Các bác đừng ảo tưởng là mai list sàn này sàn kia nhé, ra mắt tính năng thôi, nhưng cũng chỉ rút về ví renec rồi quẳng xó thôi, bao giờ được list sàn thì sẽ được thông báo hẳn hoi.
Giờ tiếp theo là mọi người lại PR cái coin mới Maldorini network mới ra với tốc độ cao, tranh thủ quá nhỉ, đây nè
Chả nhẽ mn tham gia crypto mn ko có tí kiến thức về tài chính à ? giá loanh quanh 3$ đã 3 ngày rồi rớt xuống 2$ . sau thì loanh quanh 2$ dc 2 ngày rồi ngày kia rớt xuống 1.86$ Tiên tri là cuối tuần rớt xuống 1$, anh em chuẩn bị xèng nhé

Hướng dẫn mua bán tiền điện tử, Coin chi tiết

Lâm Thuý

Đội ngũ renec tạo ra một đồng tiền điện tử gì mà sao lại để giá tụt quá sâu . tôi nghĩ là người chơi sẽ mất niềm tin mà một khi mất niềm tin thì không thể lấy lại được, việc này đồng nghĩa với lại mất giá trị và đồng Ren lại lao vào bế tắc không thể phát triển được . nhìn lại Doge của tỷ phú bao nhiêu năm vs Ren của remi mới tạo ra. sàn mở bán tạo ra lỗi để khách hàng ko mua dc giá tốt. chưa gì đẩy lên 3 usd trong 4 ngày ôm 1 mớ lợi nhuận xong ròi nó sẽ về lại dưới 2

Giao dịch với VantageFX
Hướng dẫn tiền điện tử
Bên trên