FVPTrade lừa đảo: Cẩn thận góp quỹ đầu tư

Chào bạn. Rất vui vì bạn đã tham gia bình luận. Anh em ta cùng trao đổi thật là công tâm và văn minh nhé. Tôi trả lời từng mục ở dưới.

Và xin nhấn mạnh, tôi không thắc mắc. Tôi chắc chắn 100% đây là công ty lập ra để lừa đảo. Tôi chỉ dẫn chứng để mọi người thấy được bản chất của nó. Và giúp mọi người tránh xa để phòng mất những đồng tiền mồ hôi nước mắt của mình.
1. Mình là 1 người đã tìm hiểu FVPtrade và đầu tư 1 chút vào quỹ này
Mình xin trả lời thắc mắc của bạn như sau:
- Bạn nhầm lẫn giữa nhà đầu tư tự giao dịch trên nền tảng MT4, và đầu tư vào quỹ PAMM.
- Khi nhà đầu tư tự giao dịch trên nền tảng mt4 khi sàn có vấn đề gì về đóng mở lệnh không được… Mỗi người dùng có thể hưởng mức bồi thường10000đô la Mỹ
- Các sàn IC market, Liteforex đều bồi hoàn cho khách giao dịch nếu sàn lỗi

Tôi không nhầm lẫn. Chính xác là khi khách hàng tự mở tk giao dịch, và sàn gây ra lỗi khiến NĐT bị thua lỗ, ví dụ như quét giá, không giao dịch được, hoặc giá quét chưa đến nhưng vẫn bị SL..., thì nhà đầu tư sẽ khiếu nại lên ASIC và có thể được đền bù đến 10k/tài khoản.

Cái chính là, khi những người làm hệ thống của FVP trade họ đi chào mời, họ không nói về điều này. Họ nói rằng mỗi TK (ID) được hưởng đền bù 10k. Không đả động gì đến việc là quỹ PAMM hoàn toàn không liên quan gì đến đền bù. Nếu Quỹ PAMM thua, thì nhà đầu tư mất trắng, dựa vào cái gì để đòi? Dựa vào một dòng ở trên trang web của họ "Bảo hiểm 90%"?

Hỡi các nhà đầu tư, hãy thông minh lên!

2. Loại hình Group và Holding nó gần giống nhau Group được hiểu là công ty mẹ, Holding chỉ nắm cổ phần chi phối, cty con có phần tự quyết
Địa chỉ website của QFINITY LABS là: www.qfinitylabs.com
Địa chỉ tại XQV2+2F Rishon LeTsiyon, Israel

Tôi không có ý kiến gì về Group hay Holdings và chức năng của nó. Cái mà tôi muốn nói ở đây là: Tại sao khi check tên công ty trên trang web www.checkcompany.co.uk thì không có tên bất kỳ một công ty con nào của Tập đoàn FVP Holdings (ngoại trừ công ty FVP Trade). Theo tuyên bố của FVP holdings, thì ví dụ Qfinity labs được FVP holdings mua lại vào năm 2019. Bạn check giúp mình xem có tồn tại công ty nào có tên là Qfinity không? Còn trang web thì dễ lắm, mất vài triệu là bạn có thể tạo được đúng không? Bạn có chứng cứ nào thì show giúp xem công ty Qfinity và GFX của họ là công ty có đăng ký hợp pháp không?
Tiếp nhé. Cái này các bạn tự làm nhé. Vào trang web checkcompany nói trên, đánh vào tên FVP Holdings xem ra cái gì? Bạn có thấy có gì lạ không? Tên của giám đốc có phải là Tim Booth?

NameBornNationalityRoleStatus
MR STEWART ANTHONY MICHAEL TAYLORApr 1979BritishDirectorCURRENT
MR FAISAL IRSHAD KANTHJul 1982BritishDirectorCURRENT
Còn nếu bạn search tên công ty dài, theo giải thích của họ là FVP viết tắt cho Finvoyage Perpetual , thì thử search xem nó nói gì trên checkcompany:
FINVOYAGE PERPETUAL LTD is a Private Limited Company from LONDON UNITED KINGDOM and has the status: Dissolved - no longer trading.
Vâng, đã giải tán, không còn tồn tại.

3. ở phần cuối website bạn vào youtube sẽ xem các hoạt động công ty hoạt động đầy đủ, rất đông đủ.
https://www.youtube.com/channel/UCoXkWkhW7205knm7yBadaaA
https://www.youtube.com/channel/UCbHMzSYmcKqO0qYkh-mf8uA

Bạn đừng bao giờ tin vào youtube. Mọi thứ tôi chỉ check với pháp luật. Còn youtube, trang web, và tất tần tật mọi thứ rác rưởi đều có thể tạo dựng được.

4. Điện toán lượng tử đang được vài tập đoàn như Google, IBM áp dụng vào thực tế và có giá không đắt như bạn nghĩ.

Ok, có thể không đắt như tôi nghĩ, nhưng bạn nghĩ giá bao nhiêu? Và FVP trade bắt đầu hoạt động năm 2019 bằng máy tính lượng tử, trong khi bản thương mại mới có tháng 7/2021. Bạn giải thích sao? FVP trade có máy tính từ 2019?
Theo tôi được biết, 2019 thì chỉ có Google có bản sơ khai đầu tiên và chưa được ứng dụng trong thực tiễn. Và chính thức thì năm nay mới có bản thương mại để các công ty mới có thể mua được. Vậy sao FVP trade lại có thể dùng MTLT để trade từ 2019? Để tập đoàn Deutsche đầu tư 10 triệu từ năm đó?

5. Các bài báo viết về FVPtrade, FVPholding xuất hiện trên rất nhiều báo và tài trợ cho đội blackburn rovers
Bạn có nghĩ là rovers đang được tài trợ rất n hiều của FVP holdings không? Thế thì tiếc gì bài báo mà không đăng? Tôi đã nói tôi không tin bất kỳ thứ gì đăng rác rưởi trên mạng, tôi chỉ tin vào các thông tin pháp lý.
Tôi chỉ muốn nhấn mạnh lại một lần nữa, là FVP Trade của Malaysia đang thực hiện một cuộc lừa đảo cực kỳ lớn, và cực kỳ quy mô. Và họ chi rất nhiều tiền để tạo dựng niềm tin, hòng hốt được thật nhiều con mồi.

6. Tháng 12 dự kiến khai trương vp Singapore vs Nga. Tại sao lại đánh giá người Trung Quốc và Hàn Quốc ngây thơ và cả tin, theo mình biết trình độ công nghệ họ tốt hơn Việt Nam Nhiều

Ôi, cái này tôi thực sự cạn lời. Bạn đang dựa vào cảm tính quá nhiều để đi đầu tư rồi. Vậy chúc bạn may mắn. Chúc quả bom chỉ nổ sau khi bạn đã đi chỗ khác bạn nhé. Còn cái gì dự kiến thì vẫn là dự kiến bạn nhé. Kể cả nó có mở văn phòng thật đi chăng nữa, thì bản chất lừa đảo vẫn là lừa đảo, văn phòng không phải là điều chứng minh nó thật. Bạn có biết Vast triumph mở bao nhiêu cái văn phòng tại VN không?

7. Hoa hồng khá thấp so với rất nhiều dự án vì quỹ lấy phần lãi giao dịch trả nhà đầu tư
Ok, thôi cái này thì không cần thiết phải tranh luận, vì điểm này chả chứng minh được điều gì. Hoa hồng được 50% của tuyến dưới trực tiếp mà thấp thì thôi tôi cũng chịu. Và ăn đến 6 cấp, và thậm chí là toàn hệ thống. Chính vì vậy mà leader ra sức đi quảng cáo đấy.

8. Equity thay đổi trong quá trình giao dịch nhé, chắc bạn chưa hề đầu tư hoặc chưa từng copy lệnh

Equity thay đổi à? Bạn quay video lại giúp xem nhé. Cái này chỉ có chứng minh bằng thực tế. Tuy nhiên, equity thay đổi như Vast Triumph cũng không ngăn được Vast triumph với hệ thống và cách thức hoạt động không khác gì đã sập năm ngoái với lý do Kiểm toán nhé.

Còn các ý kiến khác của tôi không thấy bạn phản biện? Ví dụ, tại sao tập đoàn Deutsche không có tên trong danh sách các công ty của Đức? Tại sao họ nói họ hoạt động từ 2014 nhưng trang web mãi đến 2020 mới ra đời?

(câu chuyện của một người bạn bức xức khi đầu tư vào sàn FVPTrade lừa đảo)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

onggiatocbac

Cần gì phải huy động vốn, nếu đã có thể trading tốt có lợi nhuận thực sự thì tự lực cánh sinh vẫn là tốt nhất! :cool: .e mà cụt vốn tài khoản là bùn thối ruột chẳng muốn làm cái gì nữa luôn á 🤣

Alex

Hữu Chơn nói:
Phân tích hay quá bạn Thắng ơi.
Vâng, cảm ơn bạn. Nói chung, với cái đồ dựng, thì chỉ cần chịu khó bỏ thời gian ra là tìm thấy ngay các sơ hở thôi. Thời nay việc bóc trần chân tướng không quá khó nhờ internet. Mất mẹ thất lạc hàng chục năm có khi còn tìm được, huống hồ là những thông tin chính thống.
Nói chung, tôi tin rằng, đến giờ này tụi lít đờ cũng sáng mắt ra rồi. Tụi nó cũng đã mau chóng thu hồi vốn và chơi trên lãi thôi. Điều đáng trách là chúng nó vẫn tiếp tục lôi kéo người khác, hàng tuần vẫn zoom, vẫn hót, vẫn hứa hẹn IPO các kiểu. Chỉ khổ những người vào sau bị úp sọt.

Còn chúng nó cứ khoe tài trợ bóng bánh, hội chợ nọ kia, thì có khó gì đâu. Bỏ ra ít tiền thì cho tài trợ hết. Mất gì của họ đâu? Cứ hót mãi cái bài tài trợ cho cái này cái kia... Thúi. Thử hỏi có gia đình nào từ chối treo biên quảng cáo nếu giá sộp? Đồ dỏm hay đồ thật ai quan tâm làm cái gì.

Giỏi thì trưng equity ra. Đơn giản có từng đó thôi. Éo ai ăn cắp chất xám được đâu mà cứ núp dưới bài sợ ăn cắp chất xám với công nghệ này nọ.

Thỉnh thoảng chúng nó cũng show 1 lệnh đó, cho thấy chạy như thật. Nhưng có ai tính ý sẽ phát hiện là khi đóng lệnh cuối ngày, lệnh chạy thật này nó lại không có trong danh mục các lệnh giấu. Hà hà ... Giấu đầu hở đuôi quá mấy chú FVP Trade Scam ơi. Lần sau thuê anh đây này. Ít nhất anh cũng bày cho đi kín kẽ chút.

(Nguồn copy từ https://traderviet.com/)

TrangQuynh

trước giờ chưa vào pamm, ko biết nó có gì hay không bạn, mong bạn chia sẻ chút với
PAMM đơn giản là một người giao dịch forex, và những người khác góp vốn vào, và sẽ giao dịch cùng, chia lợi nhuận theo tỷ lệ. Tài khoản ai người đó biết, một dạng copy. Mình hiểu thế, ko biết có chuẩn không.

caychoicha

🌎FVP có trụ sở công ty ở Vương Quốc Anh. Thành lập năm 2017
🌎Bạn có thể check giấy phép của FVP tại đây: https://apphtml.wikifx.com/mobile/trader?code=8049290722&languageCode=vi&countryCode=vn
Đây tài liệu tuyên truyền của leader FVP đây, bạn vào check lịch sử giao dịch của nó đi, có xem được gì đâu chúng nó khóa hết rồi đâu có công khai. Toàn số liệu giả nên ko dám show ra kkk, lòe giao dịch lượng tử, giấy phép 4 loại này nọ, mà cũng khối người tin xuống tiền vài chục, vài trăm triệu có người bỏ cả tiền tỷ vào để chạy lên IB, hãi thật...
Tin ai thì tin chứ WikiFX thì mình không tin được đâu anh bạn ạ

Virus84

FVP Trade hợp pháp nhé. Nhưng nó sử dụng cái hợp pháp đó để mở quỹ pamm, nhằm lùa gà. Nêú bạn mở tk trade bình thường thì vẫn ok, dù spread của nó rất cao. Và sàn này sẽ không sập đâu, có lý do gì mà sập. Nếu sập, bạn đang giao dịch ở đó, bạn đc đền bù binhd thường.
Quan trọng là quỹ pamm. Bạn bỏ tiền vào đó với cam đoan bảo hiểm vốn 90%. Nhưng ai sẽ trả nếu quỹ pamm đánh cháy? Không có ai cả. Phải tỉnh táo chỗ này.
Thế là một ngày mát trời, tự nhiên đc thông báo "Hệ thống lỗi, nên bị cháy tk". Thôi. Xong. Đòi ai? Kkkkkk
trước giờ chưa vào pamm, ko biết nó có gì hay không bạn, mong bạn chia sẻ chút với

TrangQuynh

(cập nhật tình hình)
Phục vụ anh em cuối tuần về chuỗi bài FVP Trade Review - Lừa Đảo - Bóc Phốt. Và anh em sau này, cứ áp dụng cách tôi đã làm, để tránh bị lừa sau này. Sẽ có những scammer khác mọc lên. Nhưng chỉ cần tỉnh táo là có thể phát hiện ra ngay, bởi vàng giả thì mãi mãi là vàng giả, không bao giờ biến thành vàng thật. Cậy cậy cào cào một chút là lộ cái lớp sắt bên trong thôi. Cái kim trong bọc lâu ngày cũng lòi ra. Có bọc kín bưng đến nghìn lớp thì cũng lòi, các chú scammers FVP Trade PAMM nhé. Các chú cứ ngồi đó, xem anh bóc từng lớp một, bóc tận lõi chứa đầy giòi bọ được bọc trong lớp bột rán vàng thơm ngon ra. Hỉ?

Trước hết, ta cần nắm rõ Qfinity Labs là ai?​

Theo tuyên bố của FVP holdings, công ty mẹ của FVP Trade, thì tháng 5 năm 2019, FVP Holdings đã mua lại công ty Qfinity Labs, bởi đây là công ty được làm chủ bởi một tiến sĩ đã từng làm việc cho IBM ở bộ phận máy tính lượng tử, và công ty này hiện đang nghiên cứu, sản xuất MTLT và các phần mềm liên quan. Rất hợp lý, rất logic, và rất hoành tráng.

Ai là CEO của Qfinity Labs?​

Theo như ghi trên trang web QfinityLabs, thì đây là tiến sĩ David Moche, sinh năm 1976, làm việc cho IBM từ 2007 đến 2012, trong thời gian này thì tốt nghiệp khóa học Về máy tính lượng tử của Đại học Massachussetts MIT.
Sinh năm 1976, năm nay 45 tuổi. 45 tuổi mà ăn gì trẻ lâu thế. Như 25 tuổi. Hà hà.
Thứ hai, năm 2012 là kết thúc khóa học MTLT ở MIT, nhưng theo như bằng ghi trên web năm tốt nghiệp là 2019. Ớ, bọn Mỹ vớ vẩn. Người ta học xong mà không thèm phát bằng cho tao là sao, là sao? Mỹ kém xa Việt Nam anh em nhỉ. 7 năm mà không phát bằng, phải tay tôi là tôi kiện lên chính phủ ấy chứ đùa.

Tiếp nhé. Hãy vào trang web https://equs.mit.edu/ Đây là nơi đào tạo khóa học mà tiến xí Môi chề tham gia. Đừng có cãi là nơi khác nhé. Ông William D. Oliver ký rõ ràng trong cái bằng của tiến xí đó.

Và mở mục Alumni https://equs.mit.edu/alumni/ . Alumni lưu trữ toàn bộ danh sách sinh viên đã từng theo học. Hãy tìm xem có anh nào tên là David Moche không ?
Không. Không hề thấy bóng dáng.

Tiếp, họ tuyên bố họ có 2 giải thưởng:
Red Herrings năm 2019, và CES Innovation Awards 2020.

Mời anh em vào đây tìm giải thưởng Best of Innovation 2020
Và vào đây Red Herring https://www.redherring.com/2019-red-herring-top-100-asia-winners/

Anh em có tìm thấy chữ Môi chề, hoặc Cu phí nì tì (ba) láp trong các danh sách đó không?

Khà khà. Cụ Shakespeare nếu sống lại thì nên lấy chất liệu ở FVP Trade này để viết vở kịch mới. Giải Nobel chứ không đùa.
Còn cái lũ đồng đội của anh Môi Chề này là ai? Mời các bạn đón đọc hồi sau sẽ rõ. Hà hà....
(Mất thời gian ghê- hủy cả cốc cà phê sáng nay - máy tính tôi quá nặng nên chẳng bao giờ vác máy ra cafe ngồi ..***8).
Phân tích quá đỉnh. Có tâm có tầm quá.

TrangQuynh

@Alex . Bác ơi cho hỏi ngu phát :p , nói như vậy FVPTrade là sàn hợp pháp không bác ? thấy bác nói Nasdag quảng cáo cho sàn.
WikiFX thì em cũng ko hay check nó lắm vì nghe nói nó không uy tín, và PR toàn sàn bậy
FVP Trade hợp pháp nhé. Nhưng nó sử dụng cái hợp pháp đó để mở quỹ pamm, nhằm lùa gà. Nêú bạn mở tk trade bình thường thì vẫn ok, dù spread của nó rất cao. Và sàn này sẽ không sập đâu, có lý do gì mà sập. Nếu sập, bạn đang giao dịch ở đó, bạn đc đền bù binhd thường.
Quan trọng là quỹ pamm. Bạn bỏ tiền vào đó với cam đoan bảo hiểm vốn 90%. Nhưng ai sẽ trả nếu quỹ pamm đánh cháy? Không có ai cả. Phải tỉnh táo chỗ này.
Thế là một ngày mát trời, tự nhiên đc thông báo "Hệ thống lỗi, nên bị cháy tk". Thôi. Xong. Đòi ai? Kkkkkk

tonngokhong

Member
(cập nhật tình hình)
Phục vụ anh em cuối tuần về chuỗi bài FVP Trade Review - Lừa Đảo - Bóc Phốt. Và anh em sau này, cứ áp dụng cách tôi đã làm, để tránh bị lừa sau này. Sẽ có những scammer khác mọc lên. Nhưng chỉ cần tỉnh táo là có thể phát hiện ra ngay, bởi vàng giả thì mãi mãi là vàng giả, không bao giờ biến thành vàng thật. Cậy cậy cào cào một chút là lộ cái lớp sắt bên trong thôi. Cái kim trong bọc lâu ngày cũng lòi ra. Có bọc kín bưng đến nghìn lớp thì cũng lòi, các chú scammers FVP Trade PAMM nhé. Các chú cứ ngồi đó, xem anh bóc từng lớp một, bóc tận lõi chứa đầy giòi bọ được bọc trong lớp bột rán vàng thơm ngon ra. Hỉ?

Trước hết, ta cần nắm rõ Qfinity Labs là ai?​

Theo tuyên bố của FVP holdings, công ty mẹ của FVP Trade, thì tháng 5 năm 2019, FVP Holdings đã mua lại công ty Qfinity Labs, bởi đây là công ty được làm chủ bởi một tiến sĩ đã từng làm việc cho IBM ở bộ phận máy tính lượng tử, và công ty này hiện đang nghiên cứu, sản xuất MTLT và các phần mềm liên quan. Rất hợp lý, rất logic, và rất hoành tráng.

Ai là CEO của Qfinity Labs?​

Theo như ghi trên trang web QfinityLabs, thì đây là tiến sĩ David Moche, sinh năm 1976, làm việc cho IBM từ 2007 đến 2012, trong thời gian này thì tốt nghiệp khóa học Về máy tính lượng tử của Đại học Massachussetts MIT.
Sinh năm 1976, năm nay 45 tuổi. 45 tuổi mà ăn gì trẻ lâu thế. Như 25 tuổi. Hà hà.
Thứ hai, năm 2012 là kết thúc khóa học MTLT ở MIT, nhưng theo như bằng ghi trên web năm tốt nghiệp là 2019. Ớ, bọn Mỹ vớ vẩn. Người ta học xong mà không thèm phát bằng cho tao là sao, là sao? Mỹ kém xa Việt Nam anh em nhỉ. 7 năm mà không phát bằng, phải tay tôi là tôi kiện lên chính phủ ấy chứ đùa.

Tiếp nhé. Hãy vào trang web https://equs.mit.edu/ Đây là nơi đào tạo khóa học mà tiến xí Môi chề tham gia. Đừng có cãi là nơi khác nhé. Ông William D. Oliver ký rõ ràng trong cái bằng của tiến xí đó.

Và mở mục Alumni https://equs.mit.edu/alumni/ . Alumni lưu trữ toàn bộ danh sách sinh viên đã từng theo học. Hãy tìm xem có anh nào tên là David Moche không ?
Không. Không hề thấy bóng dáng.

Tiếp, họ tuyên bố họ có 2 giải thưởng:
Red Herrings năm 2019, và CES Innovation Awards 2020.

Mời anh em vào đây tìm giải thưởng Best of Innovation 2020
Và vào đây Red Herring https://www.redherring.com/2019-red-herring-top-100-asia-winners/

Anh em có tìm thấy chữ Môi chề, hoặc Cu phí nì tì (ba) láp trong các danh sách đó không?

Khà khà. Cụ Shakespeare nếu sống lại thì nên lấy chất liệu ở FVP Trade này để viết vở kịch mới. Giải Nobel chứ không đùa.
Còn cái lũ đồng đội của anh Môi Chề này là ai? Mời các bạn đón đọc hồi sau sẽ rõ. Hà hà....
(Mất thời gian ghê- hủy cả cốc cà phê sáng nay - máy tính tôi quá nặng nên chẳng bao giờ vác máy ra cafe ngồi ..***8).

dongtu

Member
Đây có gì có thể xem ở đây

tonngokhong

Member
Fvp trade không tự dưng xuất hiện và ngon ăn vậy đâu các bạn ak. Nếu trader giỏi thì bọn Anh nó đã theo rồi trong khi nước Anh lại không thấy bóng ma nào, toàn bài scam của web nước ngoài. Bạn vào để ăn hôi kiếm ít tiền rút thì sao cũng dc. Đừng lôi kéo rồi hh trả thưởng 100-200$/ngày. Chỉ là giai đoạn mới bắt đầu còn kêu gọi vốn mở rộng người tham gia bạn chứ tới lúc ngập họng thì người cũ như 1 sao 2 sao 3 sao IB... họ đã hoà tiền và lãi hh rút ra từ người sau vào. Chỉ có hh mới rút ra được còn các ví giới thiệu, ví kích hoạt, ví thưởng đội nhóm này kia chỉ có được khi người mới vào. Khác nào người sau trả cho người trước. Tôi không nói nó sập ngay hay khi nào nhưng mô hình này tôi khuyên mọi người như tôi, vừa đủ mòm rút ra, còn ai kêu gọi huy động người vào kiếm lãi gì thì kệ họ. Ăn được lần nhưng mang tiếng cả đời, bustrade và nhiều mô hình khác ai đã chơi thì tự hiểu. Chỉ qua nó làm pháp lý này kia loà mắt. Nhưng riêng về nasd quảng cáo thì là bịa đặt. Chẳng có báo chí nào viết , nó mà tài trợ như đội bóng gì đó thì đã lên báo rồi. Vinfat của ta cũng mới lên đó mà.
Nếu bạn thấy giai đoạn này ok vào được thì vào và đừng ảo tưởng lôi kéo người không biết gì. Đến rút tiền, nạp tiền usdt mà cũng không biết, chỉ biết bỏ tiền ra để lấy lãi, thì họ thật sự chưa biết gì chỉ tin ở bạn. Người g thiệu. Và ít ai nói đến rủi ro mất trăng nếu sập.
Bản thân tôi lúc trước cũng chỉ để 1 người em tham gia và giai đoạn đó tôi đoán sẽ đủ rút gốc. Cũng may họ đã đủ 90 ngày rút. Tôi cũng nhẹ người.
Vậy nên bạn có thể all in nhưng đừng lôi kéo người khác nếu bạn không hiểu rõ, không chắc chắn.
trader giỏi thì họ nắm quỹ thế giới ko cần kêu gọi làm thị trường châu á. Nơi mà chưa cho phép forex hoạt động. Tất cả đều có lý do thôi bạn ak.
Tất nhiên sẽ không sập ngay nhưng ....
(thấy chuyện có tính ly kì nên mình lượm lại thôi)

Chỉnh sửa lần cuối:

beat

Hợp pháp, nhưng nó có nhiều dấu hiệu mờ ám, quỹ Pamm không có giao dịch, dòng tiền mô hình lấy sau trả trước ponzy kim tự tháp, công nghệ máy tính lượng tử hay lên sàn Nasdaq toàn bánh vẽ cả thôi, tốt nhất là nên né nó ra trước sau gì cũng sập...
Nếu hợp pháp mà còn thế này thì em chịu. nếu theo bác thì quỹ pamm ở sàn nào mình chọn là được vậy bác ? mong tiền bối chỉ giáo

Alex

@Alex . Bác ơi cho hỏi ngu phát :p , nói như vậy FVPTrade là sàn hợp pháp không bác ? thấy bác nói Nasdag quảng cáo cho sàn.
WikiFX thì em cũng ko hay check nó lắm vì nghe nói nó không uy tín, và PR toàn sàn bậy
Hợp pháp, nhưng nó có nhiều dấu hiệu mờ ám, quỹ Pamm không có giao dịch, dòng tiền mô hình lấy sau trả trước ponzy kim tự tháp, công nghệ máy tính lượng tử hay lên sàn Nasdaq toàn bánh vẽ cả thôi, tốt nhất là nên né nó ra trước sau gì cũng sập...

Bacphi88

Member

Alex

Ý là sao mình ko rõ lắm, như hình mt4 bác up lên mình thấy có biểu đồ lịch sử giao dịch kìa, nhưng còn lại thì bị ẩn không coi được. nếu được bác cho luôn đường link xem sao bác ạ.
🌎FVP có trụ sở công ty ở Vương Quốc Anh. Thành lập năm 2017
🌎Bạn có thể check giấy phép của FVP tại đây: https://apphtml.wikifx.com/mobile/trader?code=8049290722&languageCode=vi&countryCode=vn
🌎Bạn có thể check lịch sử giao dịch của công ty tại đây: https://www.myfxbook.com/members/FVPTrade/quantumf3/7085783
🌎FVP đang tài trợ cho đội bóng hạng nhất nước anh là Blackburn Roves. Bạn có thể check tại đây: https://www.rovers.co.uk/news/2021/august/Rovers-strike-deal-with-FVP-Trade-/
🌎Sàn Nasdaq đã quảng cáo cho Fvptrade tại quảng trường Times Squares ở Mỹ. Tín hiệu đáng mừng cho quá trình IPO cổ phiếu Fvptrade lên Nasdaq ✌️
🌎Video tìm hiểu chi tiết về Fvptrade: [VIDEO BỊ XOÁ NGÀY 21/11/2022 DO KHÔNG CÒN TỒN TẠI]

Đây tài liệu tuyên truyền của leader FVP đây, bạn vào check lịch sử giao dịch của nó đi, có xem được gì đâu chúng nó khóa hết rồi đâu có công khai. Toàn số liệu giả nên ko dám show ra kkk, lòe giao dịch lượng tử, giấy phép 4 loại này nọ, mà cũng khối người tin xuống tiền vài chục, vài trăm triệu có người bỏ cả tiền tỷ vào để chạy lên IB, hãi thật...

Bacphi88

Member
Mình đã check đúng là FVP không hề có giao dịch trên MT4, equity không hề thay đổi. Mô hình trả lãi đa cấp nặng luôn, hoa hồng cao ngất nên tụi leader tích cực “lùa gà”. Chúng nó đang rầm rộ mở văn phòng tại Đà Nẵng, Quãng Ngãi, Tiền Giang, Quảng Trị... mô hình này bị bóc phốt bên China rồi ko chạy lâu đc nữa đâu.
Ý là sao mình ko rõ lắm, như hình mt4 bác up lên mình thấy có biểu đồ lịch sử giao dịch kìa, nhưng còn lại thì bị ẩn không coi được. nếu được bác cho luôn đường link xem sao bác ạ.

Alex

Mình đã check đúng là FVP không hề có giao dịch trên MT4, equity không hề thay đổi. Mô hình trả lãi đa cấp nặng luôn, hoa hồng cao ngất nên tụi leader tích cực “lùa gà”. Chúng nó đang rầm rộ mở văn phòng tại Hà Nội, Đà Nẵng, Quảng Nam, Tiền Giang, Quảng Trị... mô hình này bị bóc phốt bên China rồi ko chạy lâu đc nữa đâu. Anh em vào trang China này dịch google ra tiếng Việt sẽ thấy họ bóc phốt có bằng chứng hết cả: https://www.chapianju.com/news/biquanzijinpan/202109/15235.html

Đính kèm

140.9 KB · Xem: 93
Chỉnh sửa lần cuối:

ngocanh34

Trong 15 ngày kiếm hơn 1 tỷ thì tùy nhé. Nếu chúng nó là bọn lập ra sàn, và là đầu chòm, và tiền thu về túi chúng nó, thì 1 tỷ, chứ cũng có thể là mấy tỷ, cứ khách nạp tiền vào là chúng nó chỉ chờ lúc rồi sập cửa thôi.
Còn cái bọn mà đi lôi kéo để ăn hoa hồng, thì kiếm được càng nhiều khách thì hoa hồng càng nhiều, nhưng tiền tỷ là không có đâu. mấy chục triệu thì đúng là có. Lãi 10%/tháng, chúng nó kiếm được khách thì ăn 50% của lãi, tức là 5%. Khách nạp 100 triệu, thì tháng đó chúng nó có 5 triệu, tháng sau vẫn tiếp tục 5 triệu..... ... Đại loại vậy.
Hay quá, thấy bác có vẻ rành nhiều về tụi đa cấp, lúc nào bác làm bài đăng chia sẻ chuyên sâu hơn về lĩnh vực đa cấp này cho anh em cùng hay ngen bác (y)

TrangQuynh

Trong 15 ngày kiếm hơn 1 tỷ thì tùy nhé. Nếu chúng nó là bọn lập ra sàn, và là đầu chòm, và tiền thu về túi chúng nó, thì 1 tỷ, chứ cũng có thể là mấy tỷ, cứ khách nạp tiền vào là chúng nó chỉ chờ lúc rồi sập cửa thôi.
Còn cái bọn mà đi lôi kéo để ăn hoa hồng, thì kiếm được càng nhiều khách thì hoa hồng càng nhiều, nhưng tiền tỷ là không có đâu. mấy chục triệu thì đúng là có. Lãi 10%/tháng, chúng nó kiếm được khách thì ăn 50% của lãi, tức là 5%. Khách nạp 100 triệu, thì tháng đó chúng nó có 5 triệu, tháng sau vẫn tiếp tục 5 triệu..... ... Đại loại vậy.

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,283
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });