Nghia Minh

Xét về giá trị đồng coin RENEC có mấy yếu tố để thành công như:
  1. Tổ chức sáng lập: Thì đồng Renec là đồng coin của sàn Remitano tạo ra, nên khả năng nó list sàn là điều chắc chắn 100% và đảm bảo độ uy tín (Bản thân Tổ chức sáng lập đã có sàn uy tín 7 năm trên thị trường, đơn nhiên RENEC được lên sàn là điều hiển nhiên).
  2. Độ phủ của đồng coin: Thì hiện nay sàn Remitano có lượng user sử dụng để trading trên sàn này là khá lớn. Nên đồng Renec này sẽ được quảng bá khá nhanh và nhiều người biết đến.
  3. Tổng cung: Như dự kiến của mình có khoảng 50 triệu đồng Renec khi list sàn, nên tổng cung của nó là cực ít nếu so với các đồng coin khác. Như đồng coin BNB của sàn Binace hiện có giá khoảng 500$/coin, thì mình nghĩ giá trị của đồng Renec cũng sẽ có giá khá cao sau vài năm nữa.
  4. Tốc độ đào: Vì tốc độ đào của đồng Renec cực thấp khoảng 0.48 đồng/ ngày, nếu bạn KYC. Và nếu không KYC đạt 0.24 đồng/ ngày. Và được thưởng khoảng 0.048 đồng/ref/ngày( tức giới thiệu 5 người thì tốc độ đào mới bằng 1 người đào)
Nên các bạn tranh thủ đào nhé.
Trên đây là tìm hiểu của mình cũng như đánh giá của mình về đồng Renec này, mình không lôi kéo nên các bạn có thể tự tìm hiểu nha. Và hãy nhớ KYC xác minh bước 2 để tăng gấp đôi tốc độ đào nhé bạn. Hãy tận dụng vì rất khó để đào đồng Renec này bạn nhé.

Minh Phan

cuộc chơi tài chính nếu mà tham sẽ chết về tay cá mập hết, renec về lâu dài xả coin sẽ rớt mạnh luôn nhé . chủ yếu đừng vay mượn chơi là dc, lấy khoản tiền dư thừa có cũng được mất thì thôi

không hiểu lắm, giá coin = vốn hóa trị trường/tổng cung lưu hành, giờ 90->95% người bỏ, bán tháo giá thấp, người mua vào giá thấp thì vốn hóa thị trường giảm sâu thì giá coin ngóc lên thế nào nhỉ ?? chỉ có bán cao mua giá cao để đẩy vốn vào thị trường thì giá trị đồng coin mới tăng chứ

Biển máu

Rút bằng cách nào mọi người ơi ? mình mới đào đc mấy đồng mà chẳng biết làm sao
cuộc chơi tài chính nếu mà tham sẽ chết về tay cá mập hết, renec về lâu dài xả coin sẽ rớt mạnh luôn nhé . chủ yếu đừng vay mượn chơi là dc, lấy khoản tiền dư thừa có cũng được mất thì thôi

Alan

ko đẩy giá thì lấy đâu ra thanh khoản mà gom, được bao nhiêu hay bấy nhiêu, chứ bh cứ đòi nhiều thì làm gì coá
nhớ quả tự khoá tự bán Lunc ko khác gì chiếm đoạt tài sản luôn. Coin trong ví của tôi và tôi ko đồng ý bán, muốn giữ làm kỷ niệm thì sao. Tự ý bán ko biết với giá bao nhiêu rồi trả tiền chắc đc 1-2% về . Khai thác về tận ví của mình mà bị sàn lôi ra đốt thì còn gì là phi tập trung nữa. Ôi, sau cú lừa Lunc ae vẫn còn ôm mộng.
mà dự án có đội dev nắm giữ nhiều quá thì ko kì vọng quá nhiều . Nếu fomo đc thì bán xả thôi

Bảo Tuấn

tất cả các loại đồng tiền điện tử hiện đang đc đào và chờ đợi thì khác nhau gì vs Pi đâu. Làm như hiện tại nó giá trị như ETH, BTC ko bằng
ko đẩy giá thì lấy đâu ra thanh khoản mà gom, được bao nhiêu hay bấy nhiêu, chứ bh cứ đòi nhiều thì làm gì coá

SAVXP

tất cả các loại đồng tiền điện tử hiện đang đc đào và chờ đợi thì khác nhau gì vs Pi đâu. Làm như hiện tại nó giá trị như ETH, BTC ko bằng

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,306
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });