Giao dịch thế nào để FTMO không cho là cờ bạc ?

Trần Tư 223

Các bác ơi. Cho em hỏi chút về quỹ Ftmo với ạ.
Ví dụ :
Trường hợp 1:
Em mua tài khoản 100k của quỹ Ftmo.
Em vào lệnh như sau:
Lệnh 1: Sell EJ ở giá 143.252 - 1 Lot
Lệnh 2: khi e thấy EJ lên 143.601 - em Sell 8 Lot tiếp tục.
Kiểu em muốn Dca lệnh, và cài SL ở 143.800
Nếu thua thì chấp nhận lỗ 5 % luôn.
Như vậy, đối với quỹ FTMO có được coi là cờ bạc không vậy. Quỹ ftmo có cho trung bình giá khi sai lệnh ko, vì e ko muốn cắt lệnh khi lỗ. Chỉ muốn trung bình giá.

Trường hợp 2 : Quỹ ftmo với tài khoản 100k, lệnh đầu đi được bao nhiêu Lot để không bị coi là cờ bạc ạ.
Cảm ơn các bác nhiều.

Đính kèm

597.6 KB · Xem: 57

Bàn Phúc

Tất cả các tài khoản của FTMO đều có một sự thỏa thuận để hạn chế chiêu trò nhé. Các chính sách đều được thiết kế để đảm bảo đứa trade không thực hiện các giao dịch bất hợp pháp. FTMO cũng cấm hoàn toàn giao dịch cờ bạc mà mấy chế

thuylinh

Người trợ lý
Staff member
Moderator ZHN
Ftmo mà đánh bạc thì nó cho out luôn . Không ngạc nhiên khi mấy người không dám thì FTMO.

quỹ này ok, quỹ này đánh nhẹ nhàng thôi chứ đánh rủi ro cao nó đuổi là đúng rồi
sợ rule ẩn thì các bác chat thẳng support. FTMO có support tiếng việt, họ trả lời nhiệt tình, họ khẳng định không có, nghe các bác trên mạng nói là FTMO khóa cổng USDT nên nhiều bác rén, chat với support thì họ bảo rút bình thường là về nên cứ mạnh mẽ lên ae nhé.

Trường hợp của chủ xị, tóm lại như sau nhé:
  • Mua tài khoản ftmo từ người khác (không biết đây có đúng ý cụ không) . Cái này tui khuyên không nên.
  • Khái niệm DCA nhiều trader cho rằng cờ bạc, đối với tui đó là một phương pháp giao dịch. theo mô tả trên vi phạm ngày trade cụ nhé
Ftmo mà đánh bạc thì nó cho out luôn . Không ngạc nhiên khi mấy người không dám thì FTMO.
Để trở thành một nhà giao dịch bởi FTMO, cần trải qua quá trình đánh giá và kiểm tra kỹ năng giao dịch của mình trên tài khoản demo . nếu đạt được kết quả tốt trên tài khoản demo của FTMO, bạn có thể được tài trợ với một khoản vốn giao dịch thực sự.
quỹ này ok, quỹ này đánh nhẹ nhàng thôi chứ đánh rủi ro cao nó đuổi là đúng rồi

Nhựt Tinh

Để trở thành một nhà giao dịch bởi FTMO, cần trải qua quá trình đánh giá và kiểm tra kỹ năng giao dịch của mình trên tài khoản demo . nếu đạt được kết quả tốt trên tài khoản demo của FTMO, bạn có thể được tài trợ với một khoản vốn giao dịch thực sự.

admin

Administrator
Staff member
Website
zinghomnay.com
Trường hợp của chủ xị, tóm lại như sau nhé:
  • Mua tài khoản ftmo từ người khác (không biết đây có đúng ý cụ không) . Cái này tui khuyên không nên.
  • Khái niệm DCA nhiều trader cho rằng cờ bạc, đối với tui đó là một phương pháp giao dịch. theo mô tả trên vi phạm ngày trade cụ nhé

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
9,232
Thành viên
697
Thành viên mới nhất
Hoàng Xuyên
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });