Góc nhìn dư luận về Radio Caca vs Elon Musk

Hiện nay, Radio Caca và không chỉ riêng nó mà hầu như những nền tảng về NFT marketplaces phi tập trung khác, bao giờ cũng được người theo dõi hay đam mê phân định theo những lối suy nghĩ khác nhau.

Radio Caca là dự án của Elon Musk​

Đến bây h mình xin dõng dạc tuyên bố chắc nịch 100% là Radiocaca là dự án của Elon musk, ông ko tiện để ra mắt mà nhờ mẹ của mình làm đại sứ độc quyền cho RADIOCACA,ko ai đủ bản lĩnh và tiềm lực để mua lại 200 kỹ sư của tencent và đội ngủ kĩ sư làm games hàng đầu nước Mỹ như elon đâu các bác ạ, ông ko tiện ra mắt vì để tránh sự dòm ngó của sec và chính phủ Mỹ, ông muốn Raca vững vàng rồi mới ra mắt bài học từ XRP.
Tất cả các kĩ sư tài giỏi đó đc làm việc bên cạnh trung tâm spacex để Elon tiện quản lý và chỉ đạo, mình xin dự đoán là giá raca từ h cho đến tháng 1/2022 là 0,01 đến 0,1$ và tháng 3/2022 usm chain và metaverse ra mắt thì tầm tháng 6 đến tháng 7 sẽ đạt 1$,elon musk có tham vọng tạo ra một Blockchain riêng để ko phụ thuộc etherum, khi usm chain ra mắt thì nó sẽ phục vụ có các Token khác có cả doge coin. Tại sao 1$ mọi người hãy thử nghĩ xem ada chưa ra mắt smart contract mà vốn hoá của nó đã đạt gần 100 tỷ $. Bây giờ Raca đã vững vàng và cộng đồng ngày càng khủng thì 1$ trong ngắn hạn có thể xảy ra,trong dài hạn có thể đạt 10$,20$...., RACA sẽ làm khuynh đảo thế giới trong thời gian tới✈️✈️

Tôi hay nghe nhiều anh em chửi những phỏng đoán thế này từ đợt x 10 đầu tiên của Raca. Sau đó họ out hàng, họ trade. Nhưng các bạn có thể thấy bằng 1 sự điên cuồng nào đó, Raca đã x 100 lần hơn sau 2 tháng ngắn ngủi. Rất nhiều người đã nhìn lại và cười ra nước mắt.

Mã token nào cũng tự nhận là của Elon Musk​

Đào Đức Anh e đồng quan điem , chưa có con coin nào để người chơi toàn thằng , thể nào cũng xuống sập mặt vai lan loại bớt holder và ngoi lên 1 đô trong khoảng 2-3 năm
  • Bên Pi thì đòi Musk
  • Bên Raca cũng nhận Musk
Ông nào cũng nhận mình là hàng của Musk :)))
:eek: DEV khoá 80% lượng cung. Và sẽ dùng chính số tiền tỷ của mình, mua ngược lại tất cả ai muốn bán RACA ra. Đồng nghĩa với việc giá RACA từ bây giờ sẽ không bao giờ chia 2- chia 3 . Bất chấp thị trường downtrend...."

Mình biết tới RACA từ rất lâu, lúc mới list sàn mxc và chỉ coi nó như kèo xổ số với vốn 10$. SaU đó xuống 5$ rồi đóng app, 2 tháng sau raca lên lúc đó mình có 90$. Từ đó bắt đầu tìm hiểu dự án, lân la vào gruop Raca việt nam khi vài k thành viên, từ người đai diện, từ dev từ các quỹ phía sau, mình chắc chắn raca sẽ là một dự án chưa rõ . All in tất cả vốn sinh viên vào với raca. 0.0009 xuông 0.0004 rồi lên dầu 3 xuông lại đầu 1. Đến bây giờ cũng ko quan tâm giá nó mấy nữa. Dự án tốt thì chỉ việc hold và chờ hái quả ngọt.
Hi vọng mọi người trong group nên cẩn thận nhiều hơn chứ ko ham cấm đầu

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

chubin

E ko hiểu hành vi của một số ng là hay hùng hồn phán nghe chắc như bắp. Chả nhẽ họ lại thừa tự tin đến thế.
Vừa rồi raca định hợp tác với một dự án cộng đồng của ng nhà Musk (ko biết ng nhà Musk đến nhờ hay là team tìm đến đề xuất hợp tác), xong về sau có vẻ kỹ thuật ko đáp ứng đc, nên em zai Musk mới bảo "thôi để t check Raca Dao xem sao".
Các thanh niên tài chính bên này đọc tweet chưa sõi đã phán là "nhà đầu tư rút chạy".
E chịu khong hiểu đc.

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,268
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });