Jack Bereson

Chuyện là hôm qua có người mời em tham gia một app đầu tư online MOE Medtronic E+ gì đấy.
Em cũng nghi là lừa đảo nên kiếm bác Google hỏi thăm tình hình thế nào. Em search thì thấy có rất nhiều thông tin tốt các bác ạ. Nào là MOE+ đi làm từ thiện, rồi có sự kiện trao giải hoành tráng các kiểu. Em kiểu 50:50 nên lên đây hỏi các Bác. Bác nào có nghi vấn gì thì la lên cho em biết với nha.
Đây có phải là lừa đảo không ạ? Em thấy quy mô khá là hoành tráng á.

Đính kèm

• Medtronic e+ MOE.jpg
    Medtronic e+ MOE.jpg
    95.3 KB · Xem: 149
  • Medtronic e+ MOE lừa đảo không.jpg
    Medtronic e+ MOE lừa đảo không.jpg
    64.7 KB · Xem: 113
  • Medtronic e+ MOE lừa đảo không 2.jpg
    Medtronic e+ MOE lừa đảo không 2.jpg
    96.6 KB · Xem: 109

Có thể bạn quan tâm

Người trợ lý
Moderator ZHN

Arizona

ở cái xã hội này sao nhiều thằng vẫn còn tin vào mấy thằng 4.0 triết lý ngồi đấy cái ăn nó nhảy tới mồm nhỉ. gặp mấy thằng lười thì tin soái cổ 😇

Việt Hân

coi chừng có mấy tk nhận tiền từ các appp. chung đầu xỏ. đội lừa đảo. MOE sập da loạn các app khác nó thấy bị động đang vớt nốt nay mai để oánh sập theo đàn. ôm tiền chạy trốn. Đáng bị pháp luật trừng trị

ramkha1910

Nếu ai cũng lo lắng, sợ bị lộ diện, sợ rắc rối, mất thời gian rồi im lặng .để bọn chúng nhởn nhơ hưởng thụ số tiền mồ hôi sương máu của mọi người như vậy thì thật bất công. có nhiều nick ảo bọn chúng đã khóa hết lại rồi.
Sau một thời gian mọi chuyện sẽ lắng xuống, bọn chúng sẽ lại ngoi lên, bật các nick ảo và tiếp tục công cuộc lừa đảo. Rồi cũng sẽ lại có nhiều người bị lừa giống các bạn. đó tụi nó chỉ dùng lại chiêu bình mới nhưng rượu cũ thôi
có vụ này cũ rồi mà lục lại cho xem cũng là một bài học
Còn cái này bà con cũng nên đọc đi không lại suốt ngày ngồi chửi

Lừa đảo!!! Bọn chúng lấy tiền của người vào sau trả cho người trước, chứ đầu tư cái gì. Mọi người google tìm kiếm " lừa đảo kiểu Ponzi" sẽ hiểu cách chúng hoạt động.
Coi chừng càng quy mô hoành tráng thì càng dễ lùa gà. Lừa đảo 100%. Những gì nó thả cho bạn ăn, rồi ngày nào đó nó sẽ lấy đi của bạn và người thân của bạn rất nhiều. Tóm lại, đừng ông nào mắc bẫy nhé, đây là mạo danh lừa đảo trên không gian mạng, đủ lớn là nó cho sập rồi chiếm đoạt đấy

Ambabe

Member
bác nói sao vậy vào google check tên MOE Medtronic thông tin nhiều gì trời . thấy có mỗi cái web của nó . sau đó click site như cái đồ chơi trẻ con ý . Bỏ đi coi chừng đụng vào mô hình đa cấp

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,369
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });