Mấy kèo kiếm tiền online thì chú ý nghe đây

Hadoo

Dạo này em đăng bài về kéo 1:1 kéo ace về bờ mà mấy bác cứ chửi em lừa đảo là sao ta? Cùng nhau kiếm tiền mà kị nhau làm gì tham thì chết thôi , âm vốn nhờ em hỗ trợ kéo thôi có chút kiến thức giúp mn về mà mấy bác cứ chửi! Hoà thuận với nhau nào! Vui vẻ chứ có sao đâu . Nói thật luôn kéo thì có người về người thua chứ không có về hết được chưa? Mấy bác cứ chửi lừa đảo! Nói luôn âm về em hỗ trợ kéo vốn sao ib em tư vấn an toàn thế thôi! Thế thôi bác nào ghét em thì cứ chửi em, em chấp nhận ai hiểu thì hiểu thôi ! Người việt nam với nhau mà hoà thuận đoàn kết lên ! Dù mn có chửi em hay ghét em đến thế nào em cũng chấp nhận , Em tôn trọng mn ai yêu mến em thì cùng em phát triển , ghét chửi em cũng được thế thôi. Mình nói thế ace nào ném gạch gì cũng được. Em mãi tôn trọng tất cả ace trên đất việt nam này 💓♥️💓

Dora Mạnh

Muốn có thêm thu nhập thụ động 5tr/tháng từ MMO mà khó quá, có cao nhân nào chỉ giáo em với ạ, cảm ơn nhiều ạ.

phihung77

Tôi cũng đã tham gia rất nhiều các app ,lãi rất nhiều nhưng không rút ra được cuối cùng mất cả vốn ban đầu ,lẫn lãi to mà hàng ngày nhìn thấy. cuối cùng tôi chọn con đường bỏ không tham gia chơi nữa ,đi tắm biển ,đi bộ ngắm trời mây cho thanh thản ...

ThanhAn

Mấy thánh suốt ngày lệnh này, share tin nhắn nhóm, chưa thấy share ảnh lãi. Mà chắc chắn sao không rủ người nhà nhỉ ?

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,342
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });