Mua Guest Post có giúp tăng thứ hạng không?

Mũi tẹp

Chào admin cùng mọi người.
Mình thấy hiện có rất nhiều dịch vụ cung cấp bán Guest Post nhưng không biết mua xong nó có cải thiện thứ hạng google không vậy ạ? em SEO web mà chả thấy lên gì hết bị lẹt đẹt nhiều năm nay.
Nên bây giờ có dự định mua Guest Post mà giá thì mình thấy cao quá trời rẻ nhất tầm 200-300k. còn mắc hơn lên đến cả triệu. Có nhiều người khác cũng giới thiệu mua backlink báo thì hiệu quả (nó bán backlink báo thì nó phải nói tốt cho dịch vụ của mình thôi).
Vì vậy, mình muốn nghe ý kiến khách quan từ anh em đã bỏ tiền mua mấy dịch vụ này rồi, có thể cho mình một chút ý kiến có được không? tiền bỏ ra mua mấy dịch vụ này thì ko rẻ mà quảng cáo thì trả rất bèo.
Em cám ơn các bác trước luôn ạ ☺️

chuanseo

kinh nghiệm mình đã từng mua link báo nước ngoài, thấy ko hiệu quả lắm. còn anh em seo khác thế nào chia sẻ chút đi

SEO cùi mía

mình tự xây vệ tinh, cái khó là khó duy trì nổi quá. vốn là một phần, còn nội dung là phần nặng hơn . xây xong cũng chả dám chắc trỏ về site tiền nó sẽ lên. chán hơn :oops:

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,369
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });