Khỏi SL

Cả toàn thể AE trader cho em hỏi với . Mình nghe người ta giới thiệu chương trình mua tài Live của MFF , tức là mình không cần phải thi 2 vòng luôn đúng vậy ? Vậy nếu mình muốn mua tài khoản live như vậy thì cần điều kiện gì không ?
Anh em ở đây ai biết chia chia sẻ cho e với
Em chân tình cảm ơn các cụ trader Zinghomnay 😅

chubin

cái quỹ trade trên mt5 nó không hiện số tiền thua, giờ làm sao để biết quản lý vốn.

Duy Duc Manh

Ai kinh nghiệm pass MFF cho mình xin tư vấn khoản KYC với. M đang ở nước ngoài nên chỉ có thể lấy bản sao kê điện tử. Ngân hàng mbbank sao kê k có địa chỉ. Nay gửi kyc báo lỗi luôn. Có cách nào khác k các bác ?

Ambabe

Member
Chưa tự pass tính mua live về ngắm hay sao. Bạn cần học tới nơi để tự pass quỹ mới sống đc. còn mua rồi mà ko có hệ thống giao dịch thì cũng đứt. Bao nhiêu người pass quỹ xong cầm live còn tạch huống gì. Tư duy này thì hỏng rồi
còn nữa rẻ hay đắt mà không qua được thì cũng như không, qua được mà không giữ được thì cũng như không đó bác

Anh là boy

nên tham khảo trang web của MFF để biết thêm thông tin chi tiết về các tài khoản . trước khi quyết định , bạn nên cân nhắc các yếu tố khác nhau như kinh nghiệm giao dịch của bạn, mức độ rủi ro. các điều khoản và điều kiện của tài khoản liên quan đến giao dịch trên tài khoản của mình. thế thui
Dành cho bác nào chưa biết:
MFF sau khi đỗ vòng 2 thì được chia 2% lợi nhuận vòng 1 (khoảng 160u/ tk 100k), nếu tk live funded có lãi và dc payout thì dc chia thêm 4% lợi nhuận vòng 2 (khoảng 200u / tk 100k). Như vậy nếu mua tk 100k bằng cách reset thì mất 450u nhưng nếu đỗ cả 2 vòng và dc payout thì thu về refund + 360 u bonus.
Sắp tới TFT có thể cũng triển khai như vậy . Nhưng bù lại, MFF chỉ chia có 75% cho tháng đầu.
MFF và TFT như chả và nem, cái nào cũng ngon

Nhựt Tinh

nên tham khảo trang web của MFF để biết thêm thông tin chi tiết về các tài khoản . trước khi quyết định , bạn nên cân nhắc các yếu tố khác nhau như kinh nghiệm giao dịch của bạn, mức độ rủi ro. các điều khoản và điều kiện của tài khoản liên quan đến giao dịch trên tài khoản của mình. thế thui

Lưu Chương

Chưa tự pass tính mua live về ngắm hay sao. Bạn cần học tới nơi để tự pass quỹ mới sống đc. còn mua rồi mà ko có hệ thống giao dịch thì cũng đứt. Bao nhiêu người pass quỹ xong cầm live còn tạch huống gì. Tư duy này thì hỏng rồi

Nghia Minh

tại sao bác không tự trade luôn đi cho thể hiện đúng thực lực của mình. mua mấy cái chương trình Live làm cái gì ???
Như bác thi đại học dù có mua được điểm số cao vào trường ĐH Y hay Bách Khoa thì hay lắm đến năm 2 cũng trượt vỏ chuối thôi ông ơi
hình như có cái gì đó nhầm lẫn :rolleyes:

cùi bắp

có loại tk Rapid mua dùng liền, còn thi là tk Evaluation , điều kiện cho nó cũng khác với Evaluation. bác chịu khó tìm hiẻu FAQ tự đọc xem.

hungmn

Member
tại sao bác không tự trade luôn đi cho thể hiện đúng thực lực của mình. mua mấy cái chương trình Live làm cái gì ???
Như bác thi đại học dù có mua được điểm số cao vào trường ĐH Y hay Bách Khoa thì hay lắm đến năm 2 cũng trượt vỏ chuối thôi ông ơi

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
9,232
Thành viên
697
Thành viên mới nhất
Hoàng Xuyên
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });