Muốn chọn sàn forex uy tín nhất để đầu tư dài hạn

hungmn

Member
Xin chào toàn thể trader việt trên Zinghomnay
Mình có 1 cái suy nghĩ không biết hỏi ai, mong các anh em cho xin ý kiến tham khảo về sàn giao dịch Forex tốt nhất theo mục đích này:
1/ Sự uy tín
2/ Spread chuẩn ECN
3/ Khả năng chứng nhận : được cấp phép theo tiêu chuẩn Mỹ và chấp nhận tài khoản người dùng đăng ký tại các nước Châu Á và Châu Âu.

Hiện nay, nếu mình muốn chia vốn khoảng 100.000$ ra nhỏ số vốn ra đầu tư giao dịch tại các sàn khác nhau cho đỡ rủi ro như : Darwinex, FXCM, eToro, IC Markets.

Nhưng tớ muốn đầu tư hơn nhiều lần số 100,000$ kia nhưng chắc chắn không tin tưởng 4 sàn nêu trên cho lắm, còn mấy sàn Forex.com, FXChoice, Oanda nói gì chứ spread cao quá cao ngất ngưỡng luôn.

Nghe có nhiều anh em nói rằng nếu giao dịch có lợi nhuận tốt mà ở lại lâu quá với sàn cũng khó sống lắm nên hơi hoang mang lo lắng, vì vậy muốn trade qua các sàn có chuẩn NFA Mỹ cho có niềm tin 1 chút . Hehe
Vì mình bỏ tiền vào và không có ý định rút tới rút lui nhiều lần, để trade rồi có lãi suất kép qua năm này rồi lại năm nữa.
Hy vọng anh em chia sẻ quan điểm của mình. Chân tình yêu thương 😜

Đầu tư vui

em ngồi hóng chờ các cao nhân trả lời. vốn bác nhiều quá sao không chia bớt qua lĩnh vực BDS hay cái mua vàng gì đó ...

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,300
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });