• Nhiều người bị mất tiền từ những sàn giao dịch lừa đảo. Trước tiên, bạn cần chọn một sàn giao dịch đáng tin cậy, xem "Sàn Forex Uy Tín Nhất để đầu tư" hoặc bạn cần biết "Tiêu Chuẩn tìm một sàn Forex uy tín"

• Dành cho SEO: AE thông cảm diễn đàn này không phải nơi để SPAM, cho phép "Quảng Cáo" nhưng SPAM bị xoá ngay. Nội dung đang được index rất tốt

Ngoại tình và Ly hôn coi chừng hậu quả từ dân làm SEO Video

Nạp rút tiền Exness nhanh nhất

admin

Administrator
Staff member
Nay mình có chút tâm tư gửi đến các anh em làm SEO Video, nếu anh em làm SEO hay bất kì lĩnh vực marketing nào khác liên quan hướng đến tình dục hay sex với mục đích của bạn muốn hướng đến tiêu cực (cái này chỉ có bạn tự trả lời cho chính mình).
Chuyện là như thế này, dạo này gần đây lướt Facebook hay Youtube, toàn là những mạng xã hội có lượng truy cập rất lớn nhất nhì trong top Rank mà SEO thì ai cũng biết. Các Video Clip hướng dẫn đến tình dục (sex) rất rất nhiều và xuất hiện nhan nhãn đầy ra, đặc biệt là ông cố nội Facebook.
Mặc dù, chính sách của họ đều cấm hoạt động liên quan đến sex hết đấy, tất nhiên phim sex trắng trợn sẽ bị vi phạm và bị gỡ bỏ ngay. Nhưng các Video hướng đến Sex, tức là những phim ấy tui không biết đặt gọi tên nó là gì, mà tui chỉ gọi rằng đó là "Phim hướng đến Sex" thôi mà không phải gọi là "phim Sex". Kiểu dạng như các người làm các video này cố tình lách luật ấy và vẫn được các kênh Youtube hay Facebook có thể chấp nhận (các kênh này xuất hiện ngày càng gia tăng), vì sao tui lại nói như vậy:
  1. Tiêu đề đại loại như: chơi luôn vợ hàng xóm, anh thợ vô tình hốt được gái ngon, ... nói ra thì nhiều vô kể, nhưng chung quy là các hình thức này rõ là những video clip chẳng khác gì cho người xem được kích dục về mặt tâm lý.
  2. Đồng ý rằng vì những video clip này không phải những dạng phim quá lộ liệu, cái này tui không thể dùng từ ngữ ở đây vì có lẽ nó hơi thô tự anh em hiểu ...
  3. Có thể vì doanh thu của công ty nên có lẽ họ mới để cho những cái phim dạng này được xuất hiện. Bởi lẽ, các hình thức khác về kiến thức hay kinh doanh hay truyền đạt kinh nghiêm, ... chắc chắn sẽ không có lượt thu hút người xem mạnh bằng sex rồi. Các quảng cáo phải trả tiền nhiều khi người xem lướt qua chứ mấy ai mà mua dùng, nhưng với phim sex chỉ cần nhá hàng cái video là người ta đã nhấp vào xem và theo dõi nó rồi.
Tóm lại, mình nhận thấy ranh giới giữa "Video sex thực sự" và "Video hướng đến sex" chúng gần nhau lắm !!!

Tình trạng ngoại tình ngày càng tăng do phim Sex chiếm trọng số lớn​

Bữa tui có xem trên VietCatholic, người ta thống kê số đàn ông ở Châu Âu ngoại tình hơn 70% là do xem phim sex thì phải !!! (xin lỗi không nhớ rõ chính xác con số nhưng đó là con số lớn)
Khi xem một cái phim sex chắc chắn người xem sẽ xem nữa và xem nữa mà không phải chỉ là 1 tập hay 1 lần xem đó thôi, vì cơ thể con người lúc ấy tiết ra một chất hoá học (xin lỗi tên chất hoá học không nhớ vì học dốt hoá), nó làm cho hành vi của mình không chỉ dừng lại ở đấy, ...

Làm SEO hướng đến phim sex: Coi chừng bạn đã gây ra hậu quả "Gia đình tan nát" cách gián tiếp​

Nói thật với anh em, tui cũng là dân SEO (cùng quèn thôi) nhưng đụng tới mấy cái chuyện này tôi ngại lắm. Thậm chí, nếu có túng quá cũng không chơi dạng như thế này đâu, vì đồng tiền kiếm được là "đồng tiền bẩn".
Giả như anh em làm SEO phát tán những video sex này hoặc xây dựng cho nó, có bao giờ nghĩ rằng giả như sau này người vợ hay người chồng, người bạn đời trăm năm của bạn xem những video giống như thế này từ những đứa khác cũng làm hình thức giống y như bạn. Cuối cùng, xem xong người ấy bắt chước đi ngoại tình (thời nay thì nó dễ lắm), ắt hẳn bạn có tức không ??? Trách ai đây
Nhiều lúc chúng ta là nạn nhân nhưng chúng ta cũng là phạm nhân
Cái gì cần nói thì tui cũng đã nói rồi, chứ bản thân tui cũng chả muốn nói ra đâu. Ai có mắt thì đọc, còn muốn tiếp tục hay không là chuyện của bạn?
Gia đình ngày nay "Tan nhà nát cửa" vì ngoại tình nhiều lắm rồi. Con cái đẻ ra sẽ không còn một cái gia đình thực sự, vì cha mẹ có thể đi lấy thêm 1 người khác nữa rồi. Sau này, chúng nó lớn lên coi chừng cũng sẽ giống như cha mẹ của nó. Đố bạn dạy được con của bạn, vì bạn cũng ngoại tình, rồi cũng ly dị !!!
Bè lũ quỷ Satan có nói: Sóng trước đỗ như thế nào. Sóng sau cũng sẽ như thế!
Chắc chắn sẽ có nhiều anh em SEO Video Youtube hay Facebook sẽ không thích và phản bác! Đồng ý, con đường anh em tự anh em chọn nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hướng dẫn mua bán tiền điện tử, Coin chi tiết
Bitcoin LiteForex
Hướng dẫn tiền điện tử
Bitcoin, Litecoin, XRP, Ethereum

Bài đăng mới nhất

Bên trên