Nhận check Ahrefs Free cho SEO con nhà nghèo

Kakaron

Hôm nay, mình rãnh rỗi sinh nông nổi 😂. Mình hiện dùng công cụ Ahrefs bản trả phí, chắc có thể có nhiều bạn tiết tiền không dám mua thì đưa đây site gì bạn cần check thì inbox phía dưới.
Cho anh em SEO con nhà nghèo, hội nhập quốc tế , à cái topic này. Mình có thể giúp bằng cách up hình lên cho bạn xem hoặc xuất file thui nhé, tất cả là miễn phí. Chứ đòi luôn tk thì em chịu :giggle:
Cắm ơn Admin đã cho em đăng bài :p làm chuyện ruồi bu

Chỉnh sửa lần cuối:

SEO cùi mía

các bạn thấy dùng bản trả phí Ahrefs có hiệu quả ko ? mình dùng cảm giác chỉ biết nhìn chứ chả biết làm gì , chắc do tại trình mình kém quá chăng

Mũi tẹp

bây giờ mua Ahrefs đắt lắm , mua rồi lấy đâu có lời . chẳng lẽ họ không suy nghĩ về chuyện này sao?

Kakaron

Cụ xem giúp em báo thanhnien.vn với, cho em xem backlink với ý
rồi có cả hình ảnh. còn backlink thì vô số nhiều chứ ko chụp nổi đâu, bạn chịu khó lấy file ở dưới. backlink hơn cả 90k dưới đây ít lại năng máy. cần thêm bạn nói để mình lấy về

Đính kèm

145.8 KB · Xem: 78
  • backlinks-subdomains__2022-03-27_13-45-45.zip
    160.9 KB · Xem: 87

Bean men

Cụ xem giúp em báo thanhnien.vn với, cho em xem backlink với ý

admin

Administrator
Staff member
Website
zinghomnay.com
@Kakaron cứ tự nhiên đi bro. Chỉ sợ nhiều anh em ngại không tiện đưa site ra để check (có thể vì chỉ số nào đó còn thấp).
Còn bác nào nhận được hỗ trợ check Ahrefs miễn phí từ topic này, nên "Like" hoặc "Chia sẻ" để bác @Kakaron có thêm động lực . Đã nhận Free rồi thì cũng đừng ích kỷ quá :rolleyes:

loilarue

Hôm nay, mình rãnh rỗi sinh nông nổi 😂. Mình hiện dùng công cụ Ahrefs bản trả phí, chắc có thể có nhiều bạn tiết tiền không dám mua thì đưa đây site gì bạn cần check thì inbox phía dưới.
Cho anh em SEO con nhà nghèo, hội nhập quốc tế , à cái topic này. Mình có thể giúp bằng cách up hình lên cho bạn xem hoặc xuất file thui nhé, tất cả là miễn phí. Chứ đòi luôn tk thì em chịu :giggle:
Cắm ơn Admin đã cho em đăng bài :p làm chuyện ruồi bu
Check giúp mình web này vơi ạ :D noithatanhbinh.com.vn

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,304
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });