Vua thắc mắc

Chào tất cả các bác, nay em lại có thêm câu hỏi sau, chỉ một chút thôi.
Mình mới bắt đầu thì quỹ FTMO. Khi mình giao dịch, nếu như đang mở 1 lệnh Buy nhưng lệnh đó lại không đi theo ý của mình, mà đi theo hướng ngược lại. Vì thế mà mình có thể vào thêm lệnh Sell có được không vậy?

Babykiu

Member
Buy Sell cùng lúc trên một tài khoản thì được. Còn dùng hai tài khoản khác nhau để buy sell thì sẽ bị cho out ngay, ban ip luôn

Camranh

Bác thấy vấn đề mà những người tham gia đang mộng tưởng. Nói thật luôn nha các bác nào mộng tưởng thì nên rút khỏi FTMO hay bất kì sàn nào kiểu quỹ ntn. Chỉ là 1 hình thức kinh doanh khác của sàn thôi.
Mất thời gian và tiền đóng vô. Sàn kinh doanh kiểu này được tiếng và được miếng, mà rủi ro lại cực kì thấp. Tài khoản chỉ là con số sàn nó cấp cho các bác, chẳng khác gì TK demo đâu. Biết rằng đạt target thì sẽ được cấp vốn nhưng chắc chắn với các bác là các bác sẽ không bao giờ tạo ra lợi nhuận bằng số vốn đã bỏ ra ở 3 vòng đầu.

hungmn

Member
1 tài khoản của bác thì mình không có câu trả lời. nhưng hồi trước có một bác cũng có ý định hedge với 2 tài khoản khác nhau. và bị cấm luôn

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,299
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });