Quỹ MFF cho mở bao nhiêu tài khoản?

Cường Toro

như ở sàn forex em có thể mở nhiều account. mà ở quỹ MFF thì mình có được phép mở nhiều tài khoản không các bác? hay mỗi trader chỉ được 1 tài khoản giao dịch riết luôn không đổi.
Nếu họ cho phép thì MFF cho mở bao nhiêu tài khoản?

Vua chùm xò

Khi bạn đủ 5 ngày trading thì đợi hệ thống nó update thông tin, ở phía bên góc phải trên cùng dashboard có phím upgrate. Ấn vào có email tài khoản vòng 2. Chưa đủ 5 ngày trading thì vào thêm mỗi ngày 1 lệnh 0.01 lot đi, cho đi vài pip rồi ngắt cho đc
bác rành quá. bác đang thi hay nắm quỹ nào chưa bác ? 😅

Camranh

hi bác. nếu mình được pass vòng 1 thì qua vòng 2 tiếp theo là tự động qua luôn hay còn phải thao tác thêm để được chấp nhận vậy bác? Hi
nhớ này trading 1 ngày phải có mở lệnh và đóng lệnh trong ngày đó mới được tính là 1 ngày trading đó. Khi anh đủ đk tự có nút nó hiện lên hoặc sang ngày hệ thống nó update là có, bác ko cần phải email gì cả, vì giờ đc tự động hết rồi, còn chưa có là có thể anh chưa đủ ngày

hungmn

Member
hi bác. nếu mình được pass vòng 1 thì qua vòng 2 tiếp theo là tự động qua luôn hay còn phải thao tác thêm để được chấp nhận vậy bác? Hi
Khi bạn đủ 5 ngày trading thì đợi hệ thống nó update thông tin, ở phía bên góc phải trên cùng dashboard có phím upgrate. Ấn vào có email tài khoản vòng 2. Chưa đủ 5 ngày trading thì vào thêm mỗi ngày 1 lệnh 0.01 lot đi, cho đi vài pip rồi ngắt cho đc

Cường Toro

Được hết, miễn là tổng < 600k$ , đó ông muốn mua chục cái cũng được nhưng chỉ cần tổng nhỏ hơn 600k

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,301
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });