• Nhiều người bị mất tiền từ những sàn giao dịch lừa đảo. Trước tiên, bạn cần chọn một sàn giao dịch đáng tin cậy, xem "Sàn Forex Uy Tín Nhất để đầu tư" hoặc bạn cần biết "Tiêu Chuẩn tìm một sàn Forex uy tín"

• Dành cho SEO: áp dụng từ 1/6/2022, mọi bài đăng cần chỉnh chu lại chuẩn SEO cơ bản và đăng đúng chuyên mục. Cũng vậy, SPAM sẽ bị xoá

R StocksTrader của sàn RoboForex có thêm cổ phiếu gì?

Nạp rút tiền Exness nhanh nhất

RoboForex

Hiện nay, sàn ngoại hối RoboForex cung cấp thêm một số mã cổ phiếu CFD sau:
Các cổ phiếu lẻ và CFD trên cổ phiếu rất được mong đợi của các công ty Mỹ, Braxin, Anh, và Châu Âu đã khả dụng để giao dịch trên nền tảng R StocksTrader.
Giao dịch cổ phiếu lẻ là cơ hội để có được cả cổ phiếu chẵn và "các phần nhỏ" của một cổ phiếu tương ứng với cổ phiếu từng phần. Chẳng hạn, một khách hàng có thể mua 1.05 của một cổ phiếu Amazon hoặc 1.50 của một cổ phiếu Netflix và đa dạng hóa danh mục đầu tư của mình mà không cần đầu tư quá nhiều tiền.
Đầu tư vào cổ phiếu lẻ trên R StocksTrader

Cổ phiếu lẻ CFD trên RoboForex​

Cổ phiếu lẻ lại tiện lợi như thế nào ?
GvKrsah7aAsZZ0BQyYDzNayZANsrlHbaY8aNr1FeGA27CsQ0KED0dF_SapvsCyqSC24RCyHV6hKMFGzhH3NX9j-tOxJ7K4fzUfkhCSUw1vZ9eTTBOjxe6RtN8gQ3ZfVlG93emJcX1w=s0-d-e1-ft
Cổ phiếu lẻ có chi phí thấp hơn cổ phiếu chẵn, bởi vì bạn chỉ trả tiền cho một phần của cổ phiếu.
5DAHg_JldNyBU6rdDtTojpu2dlPcMqIXz2NRcgmk9z2l6nkc8mL2PeywjbqpXDuy6BbpGZN5oByEzdgBdNswHuwFFAu5F2d6m3Us3qFGayzoqkO5YUqLJ7Qqj5GgtwvrH7QAvMBtXA=s0-d-e1-ft
Cổ phiếu lẻ là một công cụ tuyệt vời để đa dạng hóa danh mục đầu tư của bạn – bạn có thể có được thêm cổ phiếu của nhiều công ty hơn.

Mời bạn tham khảo:
Tìm hiểu thêm về giao dịch Cổ phiếu

Các cập nhật mới cho R StocksTrader:​

• Trên 500 công cụ giao dịch mới, bao gồm CFD trên cổ phiếu của những công ty nổi tiếng như Lucid Group Inc (LCID), Rivian Automotive Inc (RIVN), Udemy Inc. (UDMY), và các công ty khác.
  • 8 ngôn ngữ bổ sung: Đan Mạch, Italia, Hà Lan, Na Uy, Rumania, Phần Lan, Pháp, và Thụy Điển
  • Ứng dụng di động được cải tiến: tăng cường bảo mật, truy cập trực tiếp giao dịch nạp tiền/rút tiền, và đăng ký tài khoản giao dịch.
Ngoài các tài sản mới, R StocksTrader cũng đã cung cấp trên 12.000 công cụ giao dịch để đầu tư, bao gồm trên 3.000 cổ phiếu thực, chẳng hạn như Amazon, Apple, Facebook, và Tesla.
Chúng tôi luôn luôn nỗ lực để cung cấp dịch vụ chất lượng, bổ sung công cụ mới, và cập nhật tính năng của nền tảng. Nhờ đó, hoa hồng cho giao dịch Cổ phiếu và CFD trên cổ phiếu đã được điều chỉnh về mức hết sức cạnh tranh. Bạn có thể xem các điều kiện hoa hồng cập nhật trên website của chúng tôi.

Có mức độ rủi ro cao liên quan khi giao dịch các sản phẩm sử dụng đòn bẩy như Forex/CFD. Bạn không nên mạo hiểm nhiều hơn mức mà bạn có đủ khả năng để mất, bạn có thể mất nhiều hơn toàn bộ vốn đầu tư của mình. Bạn không nên giao dịch hoặc đầu tư trừ khi khi bạn hoàn toàn hiểu mức độ rủi ro thua lỗ thực sự. Khi giao dịch hoặc đầu tư, bạn phải luôn cân nhắc mức độ kinh nghiệm của mình. Dịch vụ sao chép giao dịch ngụ ý rủi ro bổ sung cho khoản đầu tư của bạn do tính chất của những sản phẩm đó. Nếu bạn chưa hiểu rõ về những rủi ro liên quan, vui lòng đăng ký với chuyên gia bên ngoài để nhận sự tư vấn độc lập.
RoboForex Ltd là nhà môi giới quốc tế, do IFSC quản lý, giấy phép số 000138/210.

Trang chủ: https://roboforex.com/

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hướng dẫn mua bán tiền điện tử, Coin chi tiết
Bitcoin LiteForex
Hướng dẫn tiền điện tử
Bitcoin, Litecoin, XRP, Ethereum
Bên trên