• Nhiều người bị mất tiền từ những sàn giao dịch lừa đảo. Trước tiên, bạn cần chọn một sàn giao dịch đáng tin cậy, xem "Sàn Forex Uy Tín Nhất để đầu tư" hoặc bạn cần biết "Tiêu Chuẩn tìm một sàn Forex uy tín"

• Dành cho SEO: áp dụng từ 1/6/2022, mọi bài đăng cần chỉnh chu lại chuẩn SEO cơ bản và đăng đúng chuyên mục. Cũng vậy, SPAM sẽ bị xoá

Sàn FSDS GLOBAL có thực sự lừa đảo k mọi người

Nạp rút tiền Exness nhanh nhất

Xuantung1995

Hiện tại em đang có ý định đầu tư vào sàn FSDS do 1 người bạn rủ. Họ còn nói sẽ chung tiền với em để cùng đầu tư.
Vậy các bác cho em hỏi sàn đó có uy tín k?
Hay đây có phải là 1 chiêu lừa đảo?
Ai đi trước cho em xin ý kiến em cảm ơn!

Chipu

ý bạn có phải là cái sàn này không https:// fsdsglobal .com
Nếu đúng là nó thì mình chắc cú 98% nó là lừa đảo đấy nhé. Còn vụ chung tiền là chung như thế nào? mấy vụ chung tiền này có gì rõ ràng không.
mà mình nghĩ chung tiền này cũng là lừa đảo. tiền của ai người nấy chịu mắc gì đâu người ta chung cho bạn.

Chipu

ủa ở đây có luôn bài đăng liên quan đến sàn FSDS GLOBAL luôn này bác

Xuantung1995

Nếu đúng là nó thì mình chắc cú 98% nó là lừa đảo đấy nhé. Còn vụ chung tiền là chung như thế nào? mấy vụ chung tiền này có gì rõ ràng không.
mà mình nghĩ chung tiền này cũng là lừa đảo. tiền của ai người nấy chịu mắc gì đâu người ta chung
mà mình nghĩ chung tiền này cũng là lừa đảo. tiền của ai người nấy chịu mắc gì đâu người ta chung cho bạn.
Https://fsds.cc/ là sàn mình đang định đầu tư. Bạn có biết về sàn này k ạ. Bạn mình nói thì nó là sàn của mỹ.
Còn vụ chung tiền thì tiền sẽ đc nạp vào tài khoản của mình. Thế nhưng mình vẫn lo ngại rằng sàn đó họ làm việc cùng môi giới lôi kéo khách hàng. Trên hình thức là tin tưởng chung vốn nhưng thực chất họ lại k phải bỏ đồng nào.
Trường hợp này liệu có sảy ra k ạ?

Hướng dẫn mua bán tiền điện tử, Coin chi tiết
Bitcoin LiteForex

Chipu

Https://fsds.cc/ là sàn mình đang định đầu tư. Bạn có biết về sàn này k ạ. Bạn mình nói thì nó là sàn của mỹ.
Còn vụ chung tiền thì tiền sẽ đc nạp vào tài khoản của mình. Thế nhưng mình vẫn lo ngại rằng sàn đó họ làm việc cùng môi giới lôi kéo khách hàng. Trên hình thức là tin tưởng chung vốn nhưng thực chất họ lại k phải bỏ đồng nào.
Trường hợp này liệu có sảy ra k ạ?
mình vào xem luôn rồi. web giống nhay y chang. cùng như mình đã nói với bác rồi về fsdsglobal ở trên đó.
Sàn mỹ gì chớ. chả có ông trader việt chuyên nghiệp nào biết tới luôn ý. bác chọn mấy sàn có để logo banner trên site zinghonmnay đó.
mà đã đầu tư thì tốt nhất như tự tìm hiểu giao dịch chứ không biết người ta đừng để người ta giao dịch dùm. lỗ bạn chịu.

Ambabe

bọn chúng là một đấy bác. tụi nó nói gì chả được, còn có vụ bao cháy tk. làm như đi mua trái cây, bao ăn zậy 😂
tụi lười biếng thích đi lùa gà để sống qua ngày. ko lẽ tụi nó dùng tiền như vậy ko thấy áy sao?
bác chọn mấy sàn có hình logo quảng cáo bên phải trang zinghomnay đấy. Admin của Zinghomnay cũng là dân trader đấy. quảng cáo có kiểm duyệt sàn forex uy tín chứ ko phải sàn bựa là cho đặt đâu. 😅
cũng đồng tính với @Chipu chọn sàn uy tín mà trade, còn nghe tư vấn chiến lược lỗ là chuyện của bạn.

Chỉnh sửa lần cuối:

Xuantung1995

mình vào xem luôn rồi. web giống nhay y chang. cùng như mình đã nói với bác rồi về fsdsglobal ở trên đó.
Sàn mỹ gì chớ. chả có ông trader việt chuyên nghiệp nào biết tới luôn ý. bác chọn mấy sàn có để logo banner trên site zinghonmnay đó.
mà đã đầu tư thì tốt nhất như tự tìm hiểu giao dịch chứ không biết người ta đừng để người ta giao dịch dùm. lỗ bạn chịu.
Mình cảm ơn bạn nhiều nhé!

Ngọc hương

Mình mới đầu tư sàn FSDS GLOBAL LIMITED. Khi mình đăng ký rút tiền bắt nộp ký quỹ 20%, 20% thuế TCCN, và 30% Phí Bảo hiểm rủi ro.
Bên công ty nói tất cả số tiền này sẽ được hoàn trả lại khi công ty xác nhận xong. Ae nào đã đầu tư sàn này, cho mình xin lời khuyên nhé.

Hướng dẫn tiền điện tử
Bitcoin, Litecoin, XRP, Ethereum
Bên trên