Sàn FSDS GLOBAL có thực sự lừa đảo k mọi người

Hiện tại em đang có ý định đầu tư vào sàn FSDS do 1 người bạn rủ. Họ còn nói sẽ chung tiền với em để cùng đầu tư.
Vậy các bác cho em hỏi sàn đó có uy tín k?
Hay đây có phải là 1 chiêu lừa đảo?
Ai đi trước cho em xin ý kiến em cảm ơn!

Xem bài đăng liên quan đến sàn FSDS Global ltd

Ngọc hương

Mình mới đầu tư sàn FSDS GLOBAL LIMITED. Khi mình đăng ký rút tiền bắt nộp ký quỹ 20%, 20% thuế TCCN, và 30% Phí Bảo hiểm rủi ro.
Bên công ty nói tất cả số tiền này sẽ được hoàn trả lại khi công ty xác nhận xong. Ae nào đã đầu tư sàn này, cho mình xin lời khuyên nhé.

Xuantung1995

mình vào xem luôn rồi. web giống nhay y chang. cùng như mình đã nói với bác rồi về fsdsglobal ở trên đó.
Sàn mỹ gì chớ. chả có ông trader việt chuyên nghiệp nào biết tới luôn ý. bác chọn mấy sàn có để logo banner trên site zinghonmnay đó.
mà đã đầu tư thì tốt nhất như tự tìm hiểu giao dịch chứ không biết người ta đừng để người ta giao dịch dùm. lỗ bạn chịu.
Mình cảm ơn bạn nhiều nhé!

Ambabe

Member
bọn chúng là một đấy bác. tụi nó nói gì chả được, còn có vụ bao cháy tk. làm như đi mua trái cây, bao ăn zậy 😂
tụi lười biếng thích đi lùa gà để sống qua ngày. ko lẽ tụi nó dùng tiền như vậy ko thấy áy sao?
bác chọn mấy sàn có hình logo quảng cáo bên phải trang zinghomnay đấy. Admin của Zinghomnay cũng là dân trader đấy. quảng cáo có kiểm duyệt sàn forex uy tín chứ ko phải sàn bựa là cho đặt đâu. 😅
cũng đồng tính với @Chipu chọn sàn uy tín mà trade, còn nghe tư vấn chiến lược lỗ là chuyện của bạn.

Chỉnh sửa lần cuối:

Chipu

Https://fsds.cc/ là sàn mình đang định đầu tư. Bạn có biết về sàn này k ạ. Bạn mình nói thì nó là sàn của mỹ.
Còn vụ chung tiền thì tiền sẽ đc nạp vào tài khoản của mình. Thế nhưng mình vẫn lo ngại rằng sàn đó họ làm việc cùng môi giới lôi kéo khách hàng. Trên hình thức là tin tưởng chung vốn nhưng thực chất họ lại k phải bỏ đồng nào.
Trường hợp này liệu có sảy ra k ạ?
mình vào xem luôn rồi. web giống nhay y chang. cùng như mình đã nói với bác rồi về fsdsglobal ở trên đó.
Sàn mỹ gì chớ. chả có ông trader việt chuyên nghiệp nào biết tới luôn ý. bác chọn mấy sàn có để logo banner trên site zinghonmnay đó.
mà đã đầu tư thì tốt nhất như tự tìm hiểu giao dịch chứ không biết người ta đừng để người ta giao dịch dùm. lỗ bạn chịu.

Xuantung1995

Cảm ơn bạn mình muốn đính chính lại, vì đây là lời mời từ ng khác và muốn xem họ có triêu trò j k ạ!

Xuantung1995

ý bạn có phải là cái sàn này không https:// fsdsglobal .com
Nếu đúng là nó thì mình chắc cú 98% nó là lừa đảo đấy nhé. Còn vụ chung tiền là chung như thế nào? mấy vụ chung tiền này có gì rõ ràng không.
mà mình nghĩ chung tiền này cũng là lừa đảo. tiền của ai người nấy chịu mắc gì đâu người ta chung
Nếu đúng là nó thì mình chắc cú 98% nó là lừa đảo đấy nhé. Còn vụ chung tiền là chung như thế nào? mấy vụ chung tiền này có gì rõ ràng không.
mà mình nghĩ chung tiền này cũng là lừa đảo. tiền của ai người nấy chịu mắc gì đâu người ta chung cho bạn.
Https://fsds.cc/ là sàn mình đang định đầu tư. Bạn có biết về sàn này k ạ. Bạn mình nói thì nó là sàn của mỹ.
Còn vụ chung tiền thì tiền sẽ đc nạp vào tài khoản của mình. Thế nhưng mình vẫn lo ngại rằng sàn đó họ làm việc cùng môi giới lôi kéo khách hàng. Trên hình thức là tin tưởng chung vốn nhưng thực chất họ lại k phải bỏ đồng nào.
Trường hợp này liệu có sảy ra k ạ?

Chipu

ủa ở đây có luôn bài đăng liên quan đến sàn FSDS GLOBAL luôn này bác

Chipu

mà mình nghĩ chung tiền này cũng là lừa đảo. tiền của ai người nấy chịu mắc gì đâu người ta chung cho bạn.

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,268
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });