Sàn FSDS Global kêu gọi đầu tư với chiêu thức lừa đảo

Nay lướt trên mạng, tui thấy có một người lại đăng về một sàn forex lừa đảo nữa, gửi cho anh em biết đọc mà né chúng nó ra.
👉👉👉👉👉👉
Một dấu hiệu của việc lừa đảo như sau:
Vừa rồi mình có tham gia 1 sàn Forex có tên là FSDS Global Limited.
Ban đầu sẽ có 1 người tiếp cận bạn, sau đó bằng các chiêu trò thuyết phục, bạn đầu tư thử 1000$ và có lãi rất tốt, sau đó đề nghị bạn đầu tư thêm để chớp lấy cơ hội tốt nào đó… Cứ như vậy, ai có tiền thì có thể đầu tư nhiều lên vì lãi là có thật.
Nhưng dấu hiệu lừa đảo bắt đầu xảy ra ở khâu rút tiền. Khi rút tiền thì sàn FSDS yêu cầu bạn phải hoàn thành khối lượng giao dịch (tài khoản dưới 10000$ thì phải có 3 giao dịch với số tiền 50% tiền trong tài khoản, tài khoản trên 10000$ thì phải có 2 giao dịch).
Tưởng thế là xong, nhưng khi hoàn thành giao dịch thì lại bắt đóng khoản phí 20% tổng số tiền rút trước khi rút được tiền. Đến đây thì mình đã ý thức được 99% sàn này lừa đảo và không nạp thêm tiền nữa. Vì rất có thể khi đóng xong khoản phí 20% kia thì có trời mới biết sẽ còn lý do gì phát sinh hay không.
Tiền ở trong sàn của mình vẫn còn, không bị cháy nhưng giờ cũng không rút được ra. Bạn nào từng trải có thể cho xin ý kiến ạ
FSDS Global Limited.
FSDS global limited 口コミ

Chudu

Chia buồn cùng bác. Nếu vốn khoảng trên 10k thì bác nên nghĩ dần tới việc mở tk ở sàn an toàn đi. Trừ phi vốn bác 100k rồi vứt thí 10k để test sàn thì ko nói. Mà cái sàn tào lao test làm cái gì chớ ?

An hạ xuyên

đi tới đâu cũng gặp tụi lừa đảo, riết giống vùng đất ở đây là vùng đất lừa đảo luôn rồi ý

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
9,139
Thành viên
694
Thành viên mới nhất
nguyenhuynhnhu5

Bạn chưa đọc

var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });