Tôi thì rất ghét bọn lừa đảo nay lang thang mạng thấy lại có bóng dáng lừa đảo (đó là Unlimited gold) nên post lại cho ae xem.
"Mình chào anh em ạ. Mình có quen 1 người bạn mới. họ giới thiệu mình 1 sàn đầu tư tiền ảo . Mà cái sàn này mình thấy lạ quá. Hầu như ko có thông tin gì. Mình hỏi bạn kia thì họ bảo là trong sàn có đầy đủ. họ cũng ko rủ mình chơi. Tại mình tò mò mình hỏi. Mình cũng ko nghĩ họ lừa gì mình. AE nào có chơi môn này , thì tư vấn giúp mình sàn này với ạ. Tại mình gõ google lại ko thấy thông tin gì của sàn này ạ. Nên mình cũng ngại ko dám xuống tiền . Nhờ các ae trong nhóm Nếu có biết sàn này thì tư vấn mình với ạ
unlimtedgold lừa đảo 2.png
unlimtedgold lừa đảo.png

Đó chuyện là thế. Hy vọng chia sẻ để mọi người ko bị sàn Unlimtedgold lừa

Lưu Chương

sàn gì nhìn giao diện giống cái app bank của tôi quá vậy
Hình thức lừa đảo ở các sàn không uy tín là đây
Nạp vào ít tiền. Sau đó sàn sẽ cho thắng lệnh để tài khoản tăng nhanh chóng hoặc kích thích người chơi nạp thêm tiền
Không cho rút tiền tự do. Muốn rút tiền thì phải nộp thuế/ phí trước khi rút
Nạp xong thì còn cái quần đùi

Đầu tư 1.0

ko biết mấy thằng này nó tạo xong rồi . lừa được tiền người ta nó cầm tiền sử dụng trong lòng có sung sướng ko nhỉ. hay là dây thần kinh đứt bà nó luôn

Ngô Duy 98

Bỏ tiền vô đi thấy cảnh … nó cho ăn tiền rồi nó kêu nạp tiền vô để đóng thuế má nó gì gì đó xong nó block account , khóc tiếng mẹ đẻ luôn

Ambabe

Member
từ khi cha sinh mẹ đẻ đến giờ chưa từng nghe qua cái tên sàn này của thí chủ 🤣

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,332
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });