Tố cáo IB LiteForex làm ăn thất đức

Lang thang trên mạng, của em thấy có bác này chia sẻ chuyện về trường hợp IB sàn LiteFinance, trước đây là LiteForex. Mình chia sẻ nội dung lại cho anh em biết mà tránh né đội nhóm tư vấn chiến lược IB để không mất tiền oan uổng:

"Xin mọi người hãy dành vài phút để đọc qua trường hợp này của mình.
Mọi người đã và đang giao dịch tại LiteForex thì hãy chú ý để tránh bị các môi giới lừa gạt. Qua sự việc này mình chỉ mong các bạn hãy cẩn thận khi bỏ vốn vào, đừng nghe ai mồi chài hay cam kết các thứ rồi tin. Và mong anh chị IB nào đó nhìn thấy bài viết này thì hãy xem lại lương tâm và đạo Đức của mình, xem lại nhân cách làm người của mình có xứng đáng để làm người hay không ???
Đầu tiên, các bạn IB bên LiteForex cứ liên tục gọi điện, làm phiền và thúc giục mình đầu tư. Số tiền này có thể đối với các anh chị IB là số tiền ít, nhưng đối với người khác là 1 số tiền lớn. Khi các anh chị gọi điện cho mình, tư vấn đảm bảo này nọ, sẽ hỗ trợ ngay khi tài khoản gặp vấn về và hỗ trợ kéo tài khoản …vvv. Mình đã tin và bỏ vốn vào hết tổng cộng 20.000$ nhưng chỉ 2 ngày là cháy tài khoản sạch sành sanh.
- Ngày đầu tiên, mình bỏ vốn vào là 10.000$ chỉ sau 1 đêm thì tài khoản âm và sắp cháy. Lúc đấy thì bên đội ngũ IB gọi điện nói với mình sẽ giúp kéo tài khoản và tiếp tục kêu mình bỏ vốn vào họ sẽ hỗ trợ.
- Ngày thứ 2, khi mình bỏ vốn vào thêm 5.000$ thì tài khoản trong 1 đêm đó vẫn âm và tiếp tục là tài khoản bị cháy. Thì bên IB họ theo dõi và thấy tài khoản mình bị như thế thì họ liền gọi điện thoại nói với mình là hãy an tâm họ sẽ hỗ trợ kéo tài khoản, và họ đưa ra cam kết đảm bảo các thứ. Và lần này mình vì muốn cứu vãn lại tình thế nên đành bỏ vốn vào thêm 5.000$. Nhưng chưa đầy 12 tiếng thì đã bay luôn toàn bộ.

Sau khi cháy tài khoản bên IB của LiteForex gọi điện thoại nói chuyện 1 cách rất nhẹ nhàng, khi chưa bỏ vốn thì gọi điện nói các thứ, nào là sẽ có trách nhiệm, đội ngũ sẽ cảm kết không để tài khoản bị cháy. Sự việc đã xảy ra như thế, thì cho mình hỏi bên phía IB của LiteForex cảm thấy bản thân mình có chút tội lỗi nào không khi đi lừa gạt lòng tin người khác để mất 1 số tiền lớn như thế. Còn có biết bao nhiêu người bị LiteForex lừa rồi? Đây chỉ là riêng trường hợp của mình, theo mình biết thì đã có rất nhiều trường hợp tương tự khác đã xảy ra, mồi chài bỏ vốn, nạp thêm tiền, lúc tài khoản còn lệnh âm thì nạp thêm vào để gỡ.
Sự việc đã xảy ra thì chẳng có 1 câu trả lời hay giải thích gì từ LiteForex. Hiện tại bên phía chúng tôi có đầy đủ bằng chứng, nên tôi quyết làm cho tới đến cùng khi nào bọn chúng có cách giải quyết cho thỏa đáng mới thôi.
Cảm ơn mọi người đã dành chút thời gian để đọc ạ !"

chubin

Chia sẽ các bước lùa gà mà các con gà phải biết để tránh.
Bước 1: Lập 2 Tk demo
Bước 2: Tk 1 vào lệnh Sell, Tk 2 vào lệnh buy
Bước 3: Tk nào có lời thì chụp lại, đăng fb cá nhân, show trên các group kèm theo diễn văn đạo lý
Max hài 😁

Arizona

trên facebook, mình thấy đội nhóm hỗ trợ của chúng mặc mấy cái áo logo Litefinance . suốt ngày đăng tải ảnh du lịch, vui chơi đủ thứ, chụp hình zô zô. mặt thằng nào cũng non non <25 tuổi.
Ko biết có phải chúng nó có phải chính là chuyên gia gửi chiến lược hay không, nếu đúng vậy thì tôi nghĩ mấy ông "chọn mặt gửi Vàng" lầm bậy rồi. mặt mũi chúng non choẹt ở đó.
Mấy ông nghe chúng chỉ tổ để mấy ông vỗ BÉO cho chúng đi vui chơi thôi :sneaky:(y)

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,268
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });