Tôi muốn kiếm sàn forex uy tín để đầu tư

Đạt Bình

Tôi có vốn khoảng 30000 USD và tôi mong muốn tìm được một sàn fx uy tín chút. Tuỵt đối không chọn mấy cái sàn tào lao từ mấy tụi IB tay ngang nhé.
Như thế, t cần một ib có kiến thức, hỏi gì thì biết trả lời (ib tay ngang làm ơn biến chỗ khác chơi luôn). Vì đây là số tiền vốn giao dịch cũng không phải nhiều mà cũng không phải là quá ít.
Mong các bác tư vấn hộ tôi với

Có thể bạn quan tâm

Người trợ lý
Moderator ZHN

Ascent

Sàn chuẩn, ECN không ôm lênh hoặc cho đối tác ôm lệnh thì phí sẽ cao. Cái gì cũng có giá của nó. Mở FCA thì được bảo vệ tốt hơn các chứng chỉ khác. Nhiều sàn quảng cáo FCA nhưng khi mình mở thì nó lại mở theo tài khoản tại đảo nên cần lưu ý hỏi trước. như tôi biết thì FXCM có cho nguoi viet mở TK dưới FCA regulation.

MộcPhương

việc tìm sàn là do người đầu tư. Đừng nghe ai cả bác nha. Tự tìm hiểu và đầu tư bác nhé. Không tin bố con nào cả =)))

A tình

chắc bác là người mới pải ko? tôi nghĩ chẳng ai lại đầu tư forex kiểu zậy hết. thị trường này nếu ai thiếu hiểu biết nhào vô tưởng kiếm ăn dễ nó quật ngã sấp mặt luôn đấy. đấy nhìn vào vụ FVP trade làm gương.
ko phải tôi có ý nói rằng có tiền ko nên đầu tư nhưng phải đầu tư có suy nghĩ chứ ném cục tiền gì như ném cục rác.
Nghe hơi nặng lời mong bác thông cảm

AMX

Người trợ lý
Moderator ZHN
Biên tập viên
Website
exness-mt4.com
sàn forex uy tín bác xem mấy banner bên phải màn hình của zinghomnay. Đầu tư tài chính này ko dễ lợi nhuận đâu, ko nên thảy vào 30k usd của bác. chưa gì đã phấn khởi coi chừng market nó cho sấp mặt. cắt nhỏ lấy 50-100 usd ra thử thôi, nếu ok thì thẳng tiến.

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
9,116
Thành viên
694
Thành viên mới nhất
nguyenhuynhnhu5

Bạn chưa đọc

var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });