Vì sao Paypal khoá tài khoản mà chẳng có lý do

Tình hình là gần đây tài khoản Paypal của em bị khoá, tình trạng khoá là 180 ngày mà sau khi tìm hiểu là bị khoá vĩnh viễn luôn. Nhưng em chắc chắn là mình không làm gì sai cả, mua bán trả tiền đàng hoàng, không xù gì hết, chính xác là trước giờ chỉ có mua hàng chứ chả bán cái gì cả. Làm việc chân chính.
Sau nhiều lần phản hồi vì sao Paypal khoá tài khoản của tôi với một lý do làm ảnh hưởng cộng đồng Paypal, nhưng hỏi rõ lý do chính xác vì sao tôi để tôi biết (vì chính bản thân mình cũng ko biết được lỗi sai nằm ở đâu mà ảnh hưởng cộng đồng là cái gì chứ).
Đội ngũ thuộc bộ phận giải quyết của Paypal họ không có câu trả lời xác đáng, chính xác lỗi nằm ở đâu? và tui cũng sẵn sàng chứng minh hết cho bạn luôn, không có gì giấu diếm hết.
Cuối cùng, nó cho tạch là vẫn tạch. Ức chế võ lâm.
Nghe giang hồ đồn Paypal ko thích người việt thì phải :rolleyes:, nếu thế thôi đóng của toàn bộ khách việt cho xong đi chứ còn bày đặt thấy quảng cáo Facebook rầm rầm, muốn block tài khoản là block.
Anh em cho hỏi ai đã từng bị Paypal khoá luôn tài khoản vĩnh viễn rồi, thì có cách nào mở lại tài khoản mới không vây?

Aria Tuyen

trước tôi cũng bị .cái gì vi phạm tiêu chuẩn cộng đồng, hỏi ra lẽ mình làm như thế nào mà ghép tội ấy. trong khi mình toàn là người mua không xù tiền một ai. Ảo thật

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,328
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });