Vì sao tài khoản Facebook Ads của tôi bị khoá nhiều lần ?

Tùng Nguyễn

Chào toàn thể anh em SEO ở đây, nay bức xúc về Facebook quá. Chuyện là như thế này
Tài khoản Fb Ads của em không hiểu sao lâu lâu cứ bị chặn hoặc bị khoá, mặc dù trước đó em đã xác minh danh tính hoặc làm những gì mà họ yêu cầu. Nhưng sau đó, buồn buồn FB vẫn khoá tài khoản là sao vậy.
Em chắc chắn là chạy quảng cáo sạch, không có bậy bạ nào . Tiền em không xù, có dùng là có trả tiền, cũng như đóng thuế đầy đủ (cái này kệ cứ nói ra đáng ra ko nói).
Còn về đội ngũ hỗ trợ Facebook, nói thiệt chứ không phải muốn nói xấu chứ nhiều khi họ cũng bó tay luôn hay sao ý.
Tài khoản bị FB khoá mấy lần rồi, không biết đến khi nào nó khoá mãi mãi luôn không nữa. Còn tạo account mới thì vi phạm chính sách không lẽ lại tiếp tục sai nữa sao ...
Mong anh em bình luận để em biết có ai bị như mình không ạ . và cách anh em xử lý như thế nào khi bị như vậy?

batdongsan

mình nghĩ Facebook nó không thiện cảm với mấy anh em việt quảng cáo . vì có những thành phần hay chạy bùm. thậm chí, nó còn quảng cáo chạy kích ngưỡng nghe là hiểu rồi. mua bán gì đó tùm lum.
nhiều khi tk còn tiền nó ghét khoá luôn là mất tiền luôn chắc để bù lỗ :confused:
Fb hay ytb chỉ ăn tiền quảng cáo khi mình chạy quảng cáo thôi, giúp cho rất nhiều người giải trí, kiếm kiến thức và làm giàu, rất nhiều người giàu lên nhờ fb và ytb, đôi bên đều có lợi

SEO cùi mía

mình nghĩ Facebook nó không thiện cảm với mấy anh em việt quảng cáo . vì có những thành phần hay chạy bùm. thậm chí, nó còn quảng cáo chạy kích ngưỡng nghe là hiểu rồi. mua bán gì đó tùm lum.
nhiều khi tk còn tiền nó ghét khoá luôn là mất tiền luôn chắc để bù lỗ :confused:

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
6,705
Thành viên
678
Thành viên mới nhất
khanhqn

Bạn chưa đọc

var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });