Xin kinh nghiệm để tìm người yêu trên Tinder

Tìm em

Mình tự giới thiệu, Tên thì giấu và tuổi là 33t rồi. còn sự nghiệp thì em làm ra tiền không phải là nhiều nhưng cũng không có bị thiếu thốn hay nghèo đến mức chết đói.
Mình thường làm việc một mình nên ít tiếp xúc với nhiều em gái. Thấy có cái app Tinder cài vào thử để kiếm bạn gái. mà thấy mấy đứa trên đó sống ảo ảo làm sao. Đẹp thì đứa nào cũng đẹp nhưng nói chuyện một thời gian là lòi nó bán cái dịch vụ gì của nó đang làm ý.
Nhiều khi muốn nói thẳng với nó, tao lên đây để tìm bạn gái chứ không rãnh chỉ mua đồ rồi có quen được không? mấy lần bị như vậy em xoá app, nhưng sau đó lại cài đặt cái ứng dụng Tinder này nữa và kết quả cũng gần như vậy ...
Em xài toàn hàng miễn phí của Tinder thôi, không biết nâng cấp Tinder loại có trả phí sẽ tốt hơn không ? có gặp được người thật không hay toàn bọn nick ảo không có online, nhắn tin không trả lời .
Hic, không lẽ giờ sống trên cuộc đời này cô đơn suốt đời luôn sao ? Hic 😢😔

Đại ưng

ngày trước mình cũng tải cái app tinder này, chán ko tìm được bạn gái nản sau đó xoá. rồi buồn tải lại nó, sau đó lại xoá. cứ nhiều lần như vậy thôi em xoá luôn đến giờ ko còn nó nữa.
:( Tại sao em xoá, toàn 3 cái thành phần quảng cáo trên đó như bán thuốc bổ, bán dịch vụ ... tụi này ở đâu cũng có tụi nó . app tìm bạn mà mấy dạng này cứ vào đâm ra tôi ghét. Yeetme tôi cũng xài để khi khác nói. giờ làm việc rồi.

lotuc19

bác làm nghề gì? mà ko có đàn bà . làm IT hay gì ?
hồi ý Zalo cũng có tìm bạn quanh ta. sau này hỏng biết lý do gì nó xoá luôn tính năng ấy . tôi nghĩ Zalo nó có người quản lý , còn tinder chả biết có hay không? trên đó đa số thành phần ẩn danh , trong số đó tôi có cảm giác nick ảo của mấy đứa chuyên đi lùa gà đầu tư tài chính, đa cấp vì nó biết đấy là nơi người ta một nửa để vào quảng cáo chứ nó quen khỉ gì trên ấy.
Nói vậy em ko ý nói rằng ai trên tinder cũng đều ko nghiêm túc. có người nghiêm túc chắc phải chịu khó tìm kiếm òi

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
8,310
Thành viên
687
Thành viên mới nhất
Đỗ Thanh Long
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });