Chia sẻ câu chuyện vượt lên chính mình của tôi

tôn thất

Mình xin mạn phép chia sẻ lại câu chuyện trên của một người bạn khác :p
Các bạn thân mến !
Mình rất vui khi được tin tưởng,tâm sự & giải bày những nổi lòng cùng các bạn !
Ở đây mình không có sự Mua - Bán gì với nhau cả, tất cả mọi thứ là từ tận tâm can, khối óc, tình người giữa con người với con người với nhau !
Chúng ta đều muốn giàu có hơn, có 1 cuộc sống như ông hoàng, bà chúa & nhìn hào nhoáng từ những kẻ tự cho mình là "Vương Giả" đem đến công cụ giàu có nhanh nhất cho mình.
Khi chúng ta tạm thời,chỉ là tạm thời xem xét và nhận định mình đã mất đi 1 phần cuộc sống về khía cạnh vật chất, kèm theo đó là cảm giác chán, bỏ cuộc sống này !

Có thể ta đã quên cách mình được sinh ra & cha mẹ mình cực khổ như thế nào ban tặng cho mình 1 cuộc sống đủ đầy như hiện tại !
Đã đến lúc tự mình phải đấu trí & chiến thẳng con quỷ 👹 bên trong bản thân chúng ta rồi !
Nếu không thắng chính mình,cuộc đời bạn chấm hết !
Nếu đã vượt qua được rào cản này,đảm bảo với bạn,cái "nạn" bạn vừa vượt qua,là 1 bài học Sinh - Tử để đời,là bàn đạp để bạn có 1 cuộc đời mới & ko còn cám dỗ nào có thể khiến bạn khổ sở nữa !
Chúc các bạn mãi tươi vui với thời gian còn lại khi còn sống nhé !

Colach16

ai cũng mong cuộc sống tốt đẹp hơn, thì tất nhiên ko thể ngồi im 1 chỗ. trong giao dịch fx cũng thía. tối ngày thích dựa dẫm theo đuôi người ta thì chỉ có ọc

Lực Anh

cuốc sống này mình cần phải cố gắng vì có nhiều người sinh ra đã mất hết (người mù), mà họ còn vươn lên cố gắng để sống bằng những ngành nghề massage, hay bán vé số, hay ca hát, ... thì lý do gì mình nói rằng mình thiệt thòi hơn người ta chứ

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
9,710
Thành viên
700
Thành viên mới nhất
Habang99

Bạn chưa đọc

var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });