Chuyện 3 ngày tìm hiểu Đa cấp Phú Nhuận của tôi như thế nào ?

Địa chỉ : Đối diện số 4 Hoa Cúc, Phường 7, Phú Nhuận
Xin chào các bạn yêu, hôm nay mình xin kể về câu chuyện gặp lại đa cấp của cty đa cấp Vina....
Mình vô tình đi xin việc ở 1 app xin việc và thấy 1 bài viết nội dung tuyển CSKH. Thì mình cũng có nhắn tin cũng như hẹn phỏng vấn. Tới lúc tới phỏng vấn đó là phòng khám Ngọc Ánh. Lúc đó là thấy cấn cấn rồi (xung quanh là những quân Coffee). Do mình từng gặp 1 ổ đa cấp ở Quận 10 nên mình cũng bắt đầu nghi ngờ. Sau cuộc gọi mình báo tới chỗ hẹn phỏng vấn thì ôi=)) Styles "đa cấp" lại xuất hiện với chiếc vest đen áo sơ mi xanh không lẩn đâu được. Và cái gọi là "văn phòng công ty" không đâu khác là Quán Coffee đối diện phòng khám Ngọc Ánh. Mình tính về nhưng mà nghĩ lại thấy mình cũng rảnh chưa cần việc lắm nên vào gặp nhau đầu năm tâm sự cùng các bạn=)). Thì vào bạn phỏng vấn tự giới Thiệu là anh V, quản lí nhân sự ở đây. Xung quanh mình cũng có 2 3 cặp phỏng vấn. Mình có gắn diễn vai 1 sinh diên đi kiếm việc làm không biết gì hết. Ảnh giới thiệu đây đây là nơi traning các bạn nhân viên mới, còn khi nào được thành nv chính thức thì sẽ quay lại các chi nhánh của cty làm (Lúc đó mình nghĩ là nói chi sang vậy nói m* các ổ đa cấp khác đi)💅Xong nói về mức lương, quy tắc làm,.. À về nguyên tắc được nhận là sẽ có chị N và 2 anh cấp dưới chị N sẽ quan sát thái độ xem mình có đủ tiêu chuẩn để nuôi và lùa gà không=)).
Phỏng vấn xong ảnh kêu khi nào em bắt đầu được. Mình nói là dạ ngày mai ạ. Nhưng ảnh say no=)) ảnh kêu chúng ta muốn thành công hãy bắt đầu ngay thế là ảnh hỏi nay mình bận gì không, để chiều lòng ảnh mình nói không và cùng ảnh lên học việc ngay luôn( tốn 5k giữ xe). Lên trên tầng 2 quân cf đó thì ôi, sự ồn ào như cái chợ ấy, phong cách face to face ấy làm mình hoài niệm những ngày bị lùa gà ở Quận 10🤣 Mình ngồi xuống và cười thật trân.
Xong ảnh hỏi gia đình mình nhiêu người, mình nhà ở đâu, quê quán (mình đoán hỏi để xem mình giàu hay nghèo từ đó coi lừa được nhiêu). Xong ảnh đưa 1 tập tài liệu về sản phẩm ( nó cũ mà nó rách nát) mình sẽ được học 3 cái cơ bản như Coffee, socola, bột yến mạch matcha. Mình cố gắng nghe những lời chiếm gió về những "thần dược" của ảnh. Và tiếc mục mình "yêu thích" nhất đã tới là đi giao lưu học hỏi🍭
Mình kể trước nhiêu đây, giờ dí nấu cơm mai kể tiếp=)) Bạn nào hóng thì mai lên bài tiếp nha=)) 3 ngày nên khá dài❤

Đính kèm

736.4 KB · Xem: 48
Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,870
Thành viên
704
Thành viên mới nhất
TungLe
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });