Em có nên đầu tư tiền vào mảng đào coin không ạ?

Hà phi

Xin chào mọi người ạ E là phận nữ nhi yếu đuối ạ. E đang tìm hiểu về cách chơi và đào COIN.
Hiện tại nick này là nick ảo của em ở đây là nick fake nên mong mọi người đừng ném đá ạ.
Hiện tại e vẫn còn độc thân, em là con gái út trong nhà nên không vướng víu chuyện gia đình ạ. E mới bán căn hộ nên tài chính có dư sẵn 2Tỷ + vay thế chấp ngân hàng 1 Tỷ nữa ( khoảng tầm 3 tỷ đổ về ạ) để đầu tư dàn đào coin ETH và các coin trong vòng 5 năm.
AC đi trước có thể tư vấn em được không ạ:
1. VGA - Card
2. Diện tích "không gian"
3. Tiền điện
4. Chi phí bảo hành, bảo dưỡng
5. Thời gian thu hồi vốn

Babykiu

Member
nếu bạn đầu tư kiểu ném ném hết 100% vốn vào tiền điện tử là sai lầm cực lớn. với mình thử nghiệm giao dịch coin tầm 10% đổ lại cho vui, có thì lấy không thì thôi bỏ.
đừng có nghe mấy ông nội hô hào mua coin Luna dồn hết tiền vào đó, tháng rồi đã sấp mặt.
tôi cũng là trader cô đơn này, cũng mong muốn tìm được girl trader làm bạn. quen đi được ko?
miner đổ tiền mua linh kiện nhưng chính miner bán eth, bọn sản xuất linh kiện mới là người trích tiền từ miner đổ vào ra để mua ETH, ròi cân bằng nhau cả

Ascent

nếu ông mới thì nên tìm hiểu về công nghệ blockchain + các mẹo chống lừa đảo trước nhé. Tiếp đó nữa thì tìm kiếm các dự án tiềm năng hoặc đầu tư vào dự án đã phát triển.

hungmn

Member
nếu bạn đầu tư kiểu ném ném hết 100% vốn vào tiền điện tử là sai lầm cực lớn. với mình thử nghiệm giao dịch coin tầm 10% đổ lại cho vui, có thì lấy không thì thôi bỏ.
đừng có nghe mấy ông nội hô hào mua coin Luna dồn hết tiền vào đó, tháng rồi đã sấp mặt.
tôi cũng là trader cô đơn này, cũng mong muốn tìm được girl trader làm bạn. quen đi được ko?

Công Tịnh

Đồng coin sẽ không ai biết đến nếu tỉ lệ thanh khoản và giao dịch thấp . Các bạn chỉ là người đào coin, nhưng đồng coin lại cần những ngời giao dịch , mua bán nó. Thử hỏi các bạn đào free , sau đó nắm giữ hoặc 1 lần bán đi. Xong rồi nó sẽ đi về đâu ? Cách x100 recnec, có thể là kích cầu những người giao dịch thật sự tham gia vào việc đẩy giá trị thực của đồng coin lên cao. Thiết nghĩ ai vào được sàn Remitano , cũng đều là người có 1 cái đầu chắc cũng nghe tới đào coin . Và quyết định tiếp tục hay dừng lại.

batdongsan

nhìn chi phí liệt kê ra là thấy oải người rồi, chú đầu tư làm chi nữa

Anh là boy

Tôi cũng như các bạn, lúc mới tham gia thị trường cũng tìm đến Future. Quan trọng là lúc đó tôi chưa hiểu gì về market, thấy cột xanh tăng là vào mua, giảm là sợ cắt lỗ, hành vi đó liên tục lập đi lập lại cho đến một ngày tài sản về con số 0. chứ cũng chả phương pháp gì!
Lúc đó tôi thất bại và thê thảm lắm, song song đó là tôi nhận ra mình đã đi quá vội và sai một bước.
Tôi bắt đầu tìm hiểu về thị trường, học những kiến thức miễn phí trên mạng, phát triển tư duy với những tầm nhìn lớn hơn, tôi quyết định khoá future lại, đầu tư nghiêm túc về kiến thức và nhảy vào lại thực chiến với thị trường.
Bạn và tôi, tất cả chúng ta đều khởi đầu như nhau, quan trọng nhất là ở giữa đoạn đường, ta đi như thế nào để đạt lấy kết quả tốt nhất.

":devilish: Đâm vào ngõ tối tiếp, hay là tìm một ngõ khác có ánh sáng để bước đi. :cool:"

Anh là boy

việc đầu tư nào cũng có rủi ro, quan điểm của mình thôi nhé thì bạn không nên đầu tư vào đào coin, bởi vì chi phí khá cao nặng đô nhất là tiền điện, chơi biết lời hay lỗ nhìn hoá đơn tiền điện chắc rớt nước mắt :cry::D

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,831
Thành viên
704
Thành viên mới nhất
TungLe
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });