Năm mới 2023: Chia sẻ kinh nghiệm trade giúp tôi sống được với thị trường tài chính

Thohongpham

Năm mới tui chia sẽ cho các bạn 1 kinh nghiệm giúp tui sống trong thị trường này từ 2017 đến giờ .
Nhìn vào kết quả ( phải thấy tận mắt chứ đùng nghe nói ) rồi mới đưa ra nhận định . Thực tế thì tui chưa thấy thằng nào trade theo ptkt mà mua nhà mua xe hết ( bán nhà bán xe thì nhiều vô kể ). Còn mấy thành phần trade mõm thì thôi cho next mà đám này chiếm tầm 95% trên group này .
Vậy câu hỏi là thực tế như vậy thì làm thế nào để kiếm dc tiền .
Dễ nhất là copy thằng giỏi kiếm dc tiền . Nghe thì hợp lý nhưng bất khả thi vì ko có thằng nào kiếm dc tiền mà lên đây chia sẽ hay khoe khoan hết . Toàn bọn lùa gà với bọn chết đói kiếm 10 usd tương tác thôi .
Vậy cách dễ nhất ko dc thì làm cách khó hơn là làm ngược lại với đám thua lỗ . Nghĩ là khi cách chuyên gia ấy bảo xác định trend tăng dài hạn mua đi mua đi thì nên nghĩ đến chuyện bán ra . Khi các bác ấy nói còn xuống nữa sập nữa thì cứ âm thâm mà mua vào .
Và câu hỏi triệu đô lúc này là còn mua vào dc ko thì tôi ko thể nói thẳng cho các vị dc nhưng tôi chỉ cách bạn cách đưa ra quyết định . Các bạn cứ theo giỏi nếu các vị chuyên gia ptkt chưa mạnh tay xuống tiền thì còn vào dc . Đến lúc các vị ấy long mạnh tay thì té gấp cho tui nhờ .
Ai hỏi tui giàu chưa thì chắc chắn là chưa vì tiền đâu dễ kiếm dzị nhưng ít nhất cũng sống dc từ 2017 đến giờ.
Vậy hén chúc các vị may mắn .

ForexITIG

Member
trade forex kiếm lợi nhuận đâu dễ bác. nhưng tôi thấy vẫn có người có lợi nhuận và đó là một hành trình

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
9,782
Thành viên
700
Thành viên mới nhất
Habang99

Bạn chưa đọc

var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });