HoangOng

Chào mọi người.
Em vào nhóm cũng khá lâu rồi nhưng từ hồi BTC giảm nên cũng không có theo dõi thị trường nữa, thành ra làm Holder bất đắc dĩ 😂
Nay buồn tay em vào Ví Coin98 để ngó qua chút tài sản mà tự dưng đồng HT (Houbi Token) của em không cánh mà bay đi đâu mất, em cũng không rõ nguyên nhân là nó bị chuyển đi đâu hay bị ẩn. Trước kia em vẫn thấy nó hiển thị cùng ví với đồng XRP mà giờ em còn mỗi cái nịt là 0.21XRP. Em cần sự giúp đỡ của các anh chị có kinh nghiệm và sự hiểu biết về thị trường Crypto nói chung cũng như Ví Coin98 nói riêng ạ.
Em cảm ơn mọi người đã đọc ạ.

Có thể bạn quan tâm

Người trợ lý
Moderator ZHN
Khi một ví Coin98 biến mất, điều đáng nghi ngờ là rằng tiền có thể đã bị đánh cắp bằng thủ đoạn nào đó. Một số loại phương pháp mà hacker có thể sử dụng bao gồm sử dụng lỗ hổng bảo mật để truy cập vào tài khoản, sử dụng một loại phần mềm độc hại để giả mạo tài khoản ngân hàng của bạn, hoặc đơn giản chỉ là nhập sai thông tin tài khoản của bạn. ít nhất bạn nên sử dụng một dịch vụ bảo mật cao cấp để bảo vệ ví của mình.

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
9,980
Thành viên
700
Thành viên mới nhất
Habang99

Bạn chưa đọc

var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });